Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya uchaguzi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Click_and_go, Nov 23, 2010.

  1. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msimamizi mmoja wa kituo kimoja cha uchaguzi alimchovya mkono mzima mmoja wa wapiga kura kwenye ule wino wa kuonyesha kuwa mtu amepiga kura badala ya kumchovya kidole tu!! Hii ilitokea baada ya kugundua kuwa mpiga kura huyo amepigia kura chama cha CHADEMA. Mpaka leo hii wino ule haujatoka mkononi mwa yule jamaa!!
     
Loading...