Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya Uchaguzi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Masikini_Jeuri, Oct 15, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wadau leteni jokes hapa zilijitokeza katika mchakato mzima wa kampeni wakati tukielekea katika Uchaguzi mkuu..............I mean serious jokes:smile::smile::smile: na sio kampeni chafu:nono:! Lets bring humour to the tense moments we are experiensing!

    Nawasilisha.:glasses-nerdy::glasses-nerdy:
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Katika kura za maoni za CCM, nec ilimuondoa Bashe hali iliyozua mazungumzo haya:

    Swali; Mbona mmemuondoa Bashe kwa kigezo cha kutokua raia wakati uhamiaji wamethibitisha yeye ni raia halali
    Jibu; Uhamiaji hawana data za ukweli kama sisi na ni wababaishaji
    Swali; Wazee wamesema kuwa MKULO si raia halali wa Tanzania, mnalizungumziaje hilo
    Jibu: Hilo si kweli kwani Mkulo ni raia halali wa Tanzania hata uhamiaji wamemthibitisha

    Kaaazi kweli lweli:biggrin1:
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Mgombea akamatwa akimkorokochoa kuku makaburi mchana kweupe
     
Loading...