Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vituko vya uchaguzi arumeru mashariki, magari ya ccm na chadema yafukuzana!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Naibili, Apr 1, 2012.

  1. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kuna taarifa hapa kupitia ITV kuwa kuna gari moja ambalo linasemekana ni la ccm na jingine la chadema yamepita yakifukuzana, huku gari lililokuwa likifukuzwa likisemekana ni la ccm,

    na kuna taarifa kuwa kwenye baadhi ya vituo kura zilizokuwa zikijaribu kupenyezwa zimekamatwa na makada wa chadema ambao wako doria.

    pia kuna taarifa kuwa kuna waandishi wa habari wamepata ajali na wapo hospitali kwa sasa, walikuwa katika harakati za kutafuta habari.
     
  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kazi ipo
     
  3. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Kura zimekamatwa hadi kwenye chupa za chai, kifupi ni kwamba CDM wamejipanga vilivyo!
     
  4. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamna lolote CCM ishashinda zamani, mchezo kwishne!
     
  5. bigcell

    bigcell Senior Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    naomba amani itawale
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jaman mnasema kweli hayo mambo? Sasa inawezekana chadema ikalinda vituo vyote au ni wananchi wenyewe wamejitolea kulinda kura zao? Basi kama ndivyo ilivyo hakika ccm hawana lao lakin pia ulinzi uzingatiwe zaidi hata igunga ilikuwa hivyo lakini mambo yakaja badilika ghafla
     
  7. regam

    regam JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Taarifa zingine tinaziogopa maana hii tarehe imekaa vibaya(fulls day)
     
  8. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ukweli cdm wamejipanga vizuri tangu asubuhi vijana wameonyesha kuimarisha ulinzi.
     
  9. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ni wananchi wenyewe wameamua kulinda kura zao.
     
  10. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaficha kura mpaka kwenye mahotpot jamani aibu yao wezi hawa wauaji.
     
  11. S

    STIDE JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ee Mwenyezi Mungu simamia CHADEMA, inyooshee mkono wako wa baraka, waepushe na hila za shetani ccm!!!

    Semeni "AMENI"
     
  12. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mpendwa,

    hapo pekundu panapaswa kuwa ni "fools".

    ubarikiwe sana

    Glory to God!
     
  13. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii ni aibu kwa CCM hata wakitangazwa washindi
     
  14. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Regam; fools day mwisho ni saa sita mchana. Mtu kama analeta habari za uongo kwa kisingizio cha fools day yeye ndo fool wa kweli kweli
     
  15. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    No wonder,maana uwezo wako wa kupambanua mambo umeishia hapo!ndio maana ulikua hauna hoja yenye mchanganuo zaidi ya ulichopost
     
  16. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii Habri ya Magari kufukuzana, imeripotiwa ITV; Hivyo ni ya Ukweli.
     
  17. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mpaka kieleweke, LEO NI SIKU KUU YA ANGUKO LA CCM
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hahaaa nakumbuka tangazo la Voda Swala anamkimbiza Chui, jionee tofauti, magamba kwishney
     
  19. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu wananchi wamejitokeza kwa wingi kulinda kura zao.leo atumwi mtoto dukani
     
  20. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaha,tehetehe,sipatipicha 2015 magari yatakavyo fukuzana.
     
Loading...