Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya Rostam Aziz

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Aug 24, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KWENYE TOLEO LA LEO LA GAZETI LA MTANZANIA LINALOMILIKIWA NA KAMPUNI ILIYO CHINI YA ROSTAM IMEJARIBU KUGUSA MAISHA BINAFSI YA NDOA YA DR SLAA, KIUJUMLA LENGO LA HABARI NI KUMDHARIRISHA DR SLAA MBELE YA UMMA,

    JE WANATAKA TUANZE KUCHOKOANA MAISHA BINAFSI YA WAGOMBEA NA UCHAFU WAO?WANACHOKOZA NYUKI JE WANAWEZA KWELI KUKIMBIA?

    MGOMBEA WAO ALITAMKA MBELE YA WATU KUWA ANA WATOTO NANE NA MKE MMOJA TU,JE WANATAKA NASI TUCHOKONOE ZAID
    I?:eyebrows::eyebrows::eyebrows:
     
  2. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huyo ni capo di Tutti capi!!
     
  3. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    akuanzae ....mmalize.!
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Adui ya mwombee njaa
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    CHADEMA wanayo hoja nzito ya jinsi serikali ilivyowekwa madarakani na mafisadi na hivyo kukosa uwezo wa kuwashughulikia mafisadi hao (the likes of kagoda) na hivyo maisha ya mtanzania kuendelea kuwa magumu kwa kasi zaidi kama ilivyo kauli mbiu yao msimu huu.
    On the other side, kwa kuwa CCM hawana hoja mbele ya wananchi, hawana chaguo lingine isipokuwa kwenda personal.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii...utauwa bendi ni listi ndefu it can beats 19......
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,478
    Trophy Points: 280
    Ngoja na sisi tuzindue kampeni zetu keshokutwa tuanze moto wetu
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :mad2:
     
  9. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimesoma ujinga aliouandika mhariri wa gazeti la Mtanzania kuhusu Dk Slaa. Ni wazi hayo ni maelekezo aliyopewa kwa lengo la kumchafua Dk Slaa. Lakini iwapo Chadema watajibu mapigo na kuchambua uchafu wa kutisha wa mgombea wa CCM patatosha kweli? Watakuwa wavumilivu? Ngoja tusubiri. Hata hivyo, sisi wapiga kura hatuoni suala la kuacha mke na kuoa mwingine kama ni kashfa. Tutampigia kura mgombea ambaye tunaamini ana dhamiri ya dhati ya kupambana na ufisadi na anayejali maslahi ya Watanzania. Tunatambua kuwa ufisadi ndio adui namba moja wa Watanzania kwa sasa. Utawala wa awamu ya nne umewalea mafisadi na kuididimiza nchi kwenye dimbwi la umaskini. Tunasema: Kumepambazuka! Watanzania hawadanganyiki tena
     
  10. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Mzee tupe list tafadhali.... wameenda mbali zaid na kuwapa kidogodogo waganga njaa wa clouds kwenye kipindi chao cha leo (24.08.2010) ili walitangaze gazeti hilo kwa maana magazeti ya NHC siku hizi ni ya kufungia maandazi (hayasomwi na wengi)
     
  11. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ngoja tuingie kazini. Wameanza, sisi tutamaliza. Nimewasikiliza waganga njaa wa Clouds. Inasikitisha kuona jinsi mafisadi wanavyoweza kuwatumia wanahabari wetu (most of them are not professionals anyway) kuupotosha umma wa Watanzania. Kwa hili walilolianzisha watajuta! Stay tuned!
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo ana uchafu zaidi ya huo uliripotiwa leo... Ukweli unauma!
     
  13. H

    HARAKATI ZAIDI New Member

    #13
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rostam na wenzake wanahaha!Wanajaribu kuexhaust any possible angle lakin watashindwa!Kama wanaenda personal then itakula kwao!
     
  14. u

    urasa JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na tutaweka majina ya wanawake wote alio******na afya zao kwa sasa,wamemwaga ugali nasi tunakuja kumwaga mboga
     
  15. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Let them go personal. They'll see FIRE soon.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    please not in JF... wekeni link tuifuate... wasije wakapata sababu ya kufunga mtambo huu wa kurekebisha tabia
     
  17. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ONYO:
    Tunasema hivi, wasidhubutu kushika punda matakoni watakiona cha mtema kuni. Maisha ya mtu binafsi yasijadiliwe kabisa. Vimada wa KMJ tunawajua wote
     
  18. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kifua unacho au unabwata tu hapa!!!
     
  19. Mentee

    Mentee Senior Member

    #19
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Achana na wapuuzi hao. Nani msafi CCM? Ukiona simba kalowa usifikiri ni nyani dume
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Katika hizi siasa za leo za Tanzania, nani msafi kuliko mwingine ili mtupe nguvu sisi tusio na chama. Maana tusiongee ya Chadema tu kumbe huku kwetu kuna mambo ya aibu yanayotisha na kutia kinyaa zaidi. Vinginevyo, ni bora kupiga kampeni kwa vigezo vya kisiasa zaidi kuliko haya mambo ya kuoa na kuacha.
     
Loading...