Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya mwishoni mwa wiki, achana talaka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kilimasera, Jun 8, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    KATIKA hali ambayo haijazoeleka katika jamii, mwanamke mmoja [jina kapuni] [26] ameshangaza wanafamilia kwa kuchana talaka iliyoandikwa na mume wake mara baada ya kukabidhiwa na mumewe huyo.
    Imedaiwa kuwa, mwanamke huyo alitumiwa talaka hiyo na mumewe kwa kile kilichodaiwa kuvunja moja ya amri alizopewa na mume huyo wakati wanaingia katika mkataba kabla ya kufunga ndoa yao.

    Imedaiwa kuwa, mwanamke huyo alitumiwa talaka hiyo na mumewe akiwa mkoani Pwani katika moja ya sherehe za unyago mkoani humo.

    Imedaiwa kuwa, mwanamke huyo aliondoka jijini Dar es Salaam akimuaga mumewe huyo kuwa anaenda kwenye sherehe ya harusi ya moja ya ndugu zake katika ukoo wake kama mbinu ya kuruhusiwa na mume wake.

    Imedaiwa awali mume huyo kabla hajamuoa mwanamke huyo walikubaliana kuwa mkewe asiwe anahudhuria shughuli za ngoma za unyago zinazopendelewa kufanywa mara kwa mara katika familia yao ikiwa ni kuenzi utamaduni endelevu wa kabila hilo. Walioana mwaka mmoja uliopita baada ya kuafikiana masharti hayo.

    Imedaiwa kuwa mwanamke huyo aliweza kuvumilia kutohudhuria shughuli hizo kwa kipindi cha mwaka mmoja na kudaiwa kupata malalamiko kutoka kwa ndugu zake kuwa ametengana na familia kwa kuwa hahudhurii shughuli hizo na ilidaiwa kuwa familia yake ilitishia kumtenga iwapo hatakuwa akihudhuria sherehe hizo.

    Mwanamke huyo alimdanganya mumewe na kumuomba ruhusa kuhudhuria moja ya harusi kumbe alikuwa anakwenda kuhudhuria shughuli hizo za kitamaduni ambazo mume wake huyo alimpiga marufuku.

    Mume huyo alifanya uchunguzi na alibaini kuwa hakukuwa na shughuli ya ndoa bali kulikuwa na shughuli ambayo hapendi mke wake ahudhurie na alimpiga marufuku kuhudhuria.

    Imedaiwa mume huyo alipandwa na jazba na aliandika talaka moja apelekewe mkewe.

    Mkewe alipokabidhiwa talaka hiyo aliichana hadharani na akidai hakuna kosa alilolifanya na aliendelea na shuhguli zake zilizompeleka huko na kudaiwa atarudi nyumbani kwake leo.

    Kitakachoendelea mtafahamishwa
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Ndo tabu ya kuoa Mzaramo au ******!!
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa aliingia choo cha kike mwenyewe.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    miaka hiyo kabla hawajauza maeneo yao hapa mjini unaweza kukuta ngoma inaanzia tandika mama anapika ikipita tu anaacha kila kitu kama kilivyo na akirudi mume anakuta milango wazi kumbe mke kasindikiza ngoma mbagala, hapo lazima watoto kama watano wapotee.
     
Loading...