Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya mourinho.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ZENITH, Mar 18, 2012.

  1. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Baada ya mbwa wa mourinho kupewa mimba na mbwa wa sergio ramos(beki wa madrid) katika mazingira ya utata,mourinho alimlaumu sana mkewe.Mourinho akamwambia mkewe;"kama mbwa wetu ambaye ni mlinzi wetu kapewa mimba basi na huyu binti yetu hana muda mrefu naye atapewa mimba kiurahisi kabisa".
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh....
     
Loading...