Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya mimba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kaka Sam, Jan 11, 2011.

  1. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna mjamzito mmoja alinunua embe alivyokuwa wametoka kutembea na best yake alivofika home akaliweka kwny fridge kisha akalala mume wake akarudi toka ofcn akala embe la mkewe kisha akaondoka mdada akaamka mawazo yote kwny embe kufika fridgin embe lake limeliwa ilikuwa ni balaa alilia mpaka mume wake alivorudi,
    mume wake akapanick akijua anaumwa kumbe analilia embe lake

    em wekeni vituko vingine basi tucheke.........
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi nilikutana na limama limoja,baada ya goli 1 nikasema naomba niondoke,yule mama akanambia hapa hutok,umeshanichafua ama cvyo naziloweka nguo zako,
    na hutoki hapa kwangu,
    ah,ikanibid nimgonge cha pili,ctak tena hata kuonana nae
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,939
    Likes Received: 1,078
    Trophy Points: 280
    hilo limama lilikuwa mjamzito?
     
  4. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe ushaanza kuleta matusi, em nenda kwenye jukwaa lenu lile, humu hakukufai. lol
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    He!
     
  6. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ungesema tu ulikutana na mama mmoja badala ya limama ingepeneza sana.
     
  7. El Magnifico

    El Magnifico Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna dada mmoja nilimshuhudia yeye mimba yake ilikuwa inapenda harusfu ya kinyesi.

    Kila saa tunamuona anaenda chooni ikabidi kuchunguza maana anaenda kila saa na anakaa muda mrefu sana

    Katika kumuuuliza sana alithibitisha kuwa anapenda sana harufu ya kinyesi (choo chenyewe cha shimo) hasa wakati ule wakati ule wa jioni/usiku ambapo huwa kinatoa mvuke sana na harufu hivyo huegesha pua yake hapo na kunusa mpaka akiridhika ndipo anarudi ndani au kuendelea na shughuli nyinginezo
     
  8. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sipati picha akili za mtoto aliyezaliwa.
     
  9. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbona wote hamjachekesha !
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamni mbona amchekeshi mnatoa story tu
     
Loading...