Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya Mfugaji kwa mwandishi wa habari

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Dr. Wansegamila, Oct 15, 2012.

  1. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Mkulima amejiwa na mwaandishi wa magazeti kumuhoji ... kuhusu maisha ya shambani,na mkulima huyu hawapendi
    waandishi wa habari akaona bora amchoshe katika kujibu maswali,
    na mambo yakawa hivi;
    MWANDISHI: Wewe unawalisha ng'ombe chakula gani?,
    MKULIMA: Ng'ombe yupi Mweupe au Mwekundu?
    MWANDISHI: Ng'ombe mweupe
    MKULIMA: Ninamlisha nyasi na viguta vya mahindi,
    MWANDISHI: Na mwekundu??
    MKULIMA: vilevile nyasi na viguta vya mahindi,
    MWANDISHI: ahaa sawa,na sehemu ya kulala ni wapi?
    MKULIMA: Ng'ombe yupi mweupe au mwekundu?
    MWANDISHI: Mweupeee!!!
    MKULIMA: Mweupe ninamlaza bomani kulee,
    MWANDISHI: na mwekundu?
    MKULIMA: vilevile ninamlaza na mwenziwe!!!!
    MWANDISHI: Hii sehemu yote majumbamengi,Na wakienda
    kulisha unafanyaje?
    MKULIMA: Yupi mweupe au mwekundu?
    MWANDISHI: Woooteeee!!!! {kwa hasira}
    MKULIMA: Mweupe nina mfunga kambana kumzungusha
    malishoni na kumrudisha,
    MWANDISHI: na mwekundu vilevile?
    MKULIMA: Mwekundu?,mweku ndu ninamfunga kamba na
    kuzunguka nae kama mwenziwe!!!
    MWANDISHI: Kwanini kila mara nikikuuliza huduma
    za ng'ombe zako unaniuliza mweupe au mwekundu
    halafu inatokea kuwa kazi zao wote ni sawa?????,
    MKULIMA: Kwasababu Ng'ombe mweupe ni wangu,
    MWANDISHI: Na mwekundu?
    MKULIMA: Ni wangu vilevile!!!!!!
    MWANDISHI HOI..!!
     
  2. Michael Bosco

    Michael Bosco Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    teh teh teh teh teh teh teh
     
  3. kapingili

    kapingili Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hahahahaha
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ningekuwa mimi ni mwandishi ningeji CCM
     
  5. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Na mkulima si angeku mwangosi??
     
  6. O

    Obinna Senior Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyo mwandishi alikuwa na mike nyeupe au nyekundu?
     
  7. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 1,702
    Trophy Points: 280
    hehe Huyo Ng'ombe Mweupe atakuwa kazaliwa Tanga Siku moja na Nazjaz
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. m

    mattnard Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngombe ****
     
  9. w

    wakunyata Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ingekuwa mimi ningejua anatudhalilisha ningeenda kuchoma kanisa lililo karibu naye.
     
  10. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hilo jibu la mwisho ndo kaua kabisaaaaaa. Nimecheka hati kigarika changu kinanishangaa.
     
  11. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha ha
     
Loading...