Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya Madenge

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nickname, Dec 17, 2011.

  1. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Madenge na Babu yake walikuwa na mazungumzo yafuatayo;

    BABU : Mjukuu wangu jifiche maana leo hujaenda shule na mwalimu wako huyoo anakuja.

    MADENGE : Babu jifiche wewe maana nimetoa taarifa kuwa sijaenda shule kwa kuwa babu amefariki.
     
  2. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,645
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Haya nenda kasali sasa maana upupu uliokuwa unakuwasha umeumwaga hapa.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahahaha!
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahhaaaa yan madenge wanakusema wewe Wa Kusoma
    Hahahahaaaaaaa Wa Kusoma a.k.a Madenge
     
  5. libent

    libent JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Inaonekana we wakusoma bado uko kindergaten mi naona huku hapakufai. Nashut down
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ngoja niko naandaa software moja maalum kwa ajili ya remote control ya huyu Madenge wa Jf
     
  7. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kweli,madenge wa Jf a.k.a Wa kusoma anahitaji remote control maana hana tofauti na MADENGE original
     
  8. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahaaaaa mweee.. madenge hana adabu
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Mtoto kama huyu ni wa kutandika tu.
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha jamani madenge kweli kichwa maji,.
     
  11. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Yaani Wakusoma= Madenge. Teh teh teh.
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh halafu anataka kujipa ban kumbe anaenda kijijini kwao na hakutakuwa na internet na anatumia kitochi,
    dogo mjanja sana.
     
  13. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Madege hajamaliza school tu bado.....si yule dogo wa pale uhuru mchanganyiko.........
     
Loading...