Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya ikulu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kayogo, Dec 11, 2011.

  1. k

    kayogo Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Leo kwenye mazishi ya mke wa mwenyekiti wa UVCCM wilaya ya Arusha mjini God Mwalusamba, kijana Waziri Mbeyu dereva wa familia ya rais kikwete, ametoa salam za rambirambi kwa niaba ya Rais na mwenyekiti wa CCM taifa! ilhali alikuwepo Dc wa Arusha mjini Raymond Mushi, mwenyekiti wa CCM wilaya ya arusha ndg. Kileo, Meya wa jiji la Arusha, mjumbe wa CC BENO Malisa , lakini wote walionekana hawafai kumuwakilisha JK eti kawakilishwa na dereva.
    kilichovutia wengi kwenye msiba huo ni mwenyekiti wa kamati ya mazishi mh.GODBLESS LEMA mbunge wa arusha namna alivokuwa akiendesha shuguli hiyo huku wana CCM wakiwekwa kando. huku mfiwa bwn. MWALUSAMBA akisikitika kutokuja kwa rafiki yake kipenzi Prince Ridhiwani Kikwete.
    MUNGU AILAZE ROHO YA MAREMU MAHALI PEMA PEPONI
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    source? Au udaku
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa mbona anapenda sana misiba? Hamna msiba ambao hajatokea....kila mahali penye msiba lazima awepo! Hata kama ni mtu wa kuguswa sana, lakini hii imekuwa too much
     
  4. k

    kayogo Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    source? mm mwenyewe nilikuwepo msibani
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndio mkuu,anahudhuria sana ili zake zikifika apate wasindikazaji lukuki! Teh,teh,teh!
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Huenda jamaa alikuwa anawakilisha familia na si vyeo!
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Delegation ya aina yake iyo ndo maana nasemaga this is a Special Regime The JK Regime
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa ulitaka ahudhurie 'Kitchen Party' kwa sana au? MASABURI mengine bwana!
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Huyo dereva si katumwa na Mkulu. Sasa ukitaka iweje?
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mbona hujasema DC, RC wa Arusha alikuwepo kwenye msiba wa Mr. Ebbo.
    Kama kiongozi una muda ni bora kujichanganya na wananchi ili kushiriki mambo ya kijamii.
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    DC ametumwa na Lowassa? DC na dereva kwa akili yako yupi ni mwakilishi wa wananchi zaidi?
    Ni ujuha huo.
     
  12. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sio ujuha Mkuu. Ni akili zako fupi.
     
  13. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sio ujuha Mkuu. Ni akili zako fupi. Asiyejua maana usimwambie maana.
     
  14. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kiongozi wa kisiasa huyo, na waajili wake ni wananchi. Kwa mtazamo wangu, kama anapata taarifa na muda anao basi hapo anafanya vyema kushirikiana nao katika sehemu ya matukia yanayowakuta. Kweli si lazima awepo ila ni muhimu akiwepo.
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kweli asiyejua maana usimwambie maana akijua atasumbua sana.
     
  16. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Msiba leo?mbona walizika jana Njiro?
     
  17. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Aaahaahaaa. Heshima mbele Mkuu. Umenifanya nicheke.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Haya, tumeskia
     
  19. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio vituko vya ikulu???
     
Loading...