Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya house girl

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Dena Amsi, Nov 10, 2010.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Jamani hii imenichekesha sana jana wakati nimerudi home toka kazini house girl wangu akaniambia eti kuna kijana wa nyumba ile ya jirani kanambia you are very handsome!!!! Nikamuuliza unaelewa maana yake akaniambia alivyoniambia hivyo mie nikakimbia nikarudi ndani.
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Jamani mpeleke shule,hiki siyo kichekesho.
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama wewe ndio baba wa nyumba hiyo nina wasiwasi "unachakachua" - iweje mtoto huyu akwambie wewe?
     
  4. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inaonekana jinsi gani unavyo penda kupiga story na house girl wako basi anza kumfundisha kidogo kidogo.
     
  5. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Huyo wala sio house girl. Na wala hayo siyo mambo ya kuzungumza baba na msichana wa kazi kama hamna mahusiano yoyote.
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hicho kibinti cha iringa?
     
  7. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Heheheh, jamaa ni mchakachuaji kama ccm
     
  8. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    mimi navipenda vi hausi geli kwani havibanii pia vinajua mambo kama kamoja kapo hapa jirani yaani asikwambie mtu kanawazidi wanawake wakubwa mambo kwa mbaali sana
     
  9. senator

    senator JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Shaka hakuna tena report hiyo alipewa akiwa anachakachua nae kwenye chumba cha uwani!!
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    du! A kant biliv zis!
     
  11. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Kwan mahausi geli wote wanatoka Iringa tuuu??? Acha kuongea upupu ka mafisadi.:hippie:
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    NIMEGUSA NINI?:sorry::tea::argue::nono: AHSANTE
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Nyie watu wachokozi mie nakaa kimya no comment.....Yaani nichakachue housegirl aaahhh mmnidhalilisha aisee. Sijawahi
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Kwa nini usichakachue housegirl?Kwani hana kifanyio,mbona unawadhalilisha mabinti wadogo na watamu namna hii?
    Na kama kweli unavyosema hujawahi siku ukiwahi hutakaa uache na utakuwa kila siku unawavizia njia za kwenda madukani na sokoni.
     
  15. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #15
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kwa hili umejishtaki mwenyewe, hakuna atakayekuelewa humu ndani
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Muelewe msielewe hiyo ni juu yenu sitajidhalilisha kwa hilo im sory eeehhhh
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Watamu kwako si kwa wote kama umezoea kuwafataki watoto wa watu tutakushitaki muone kwanza hata haya huna
     
  18. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Asilimia 74.29 ya ma beki tatu wanatoka singapoo
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    bucho haraka hizo hapo kwenye bold
     
  20. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    thanx mkuu
     
Loading...