Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya DC huyu.....wote ndivyo walivyo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kapo Jr, Oct 25, 2011.

  1. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Takribani miezi minne hapa RUNGWE wananchi wananchi hapa wilayani wanalumbana ongezeko la ankara za maji %125 kwa mwezi,(TUWASA) walipotoa proposal wananchi tulikataa kwani hatutumii dizel au petrol kusukuma maji yametegwa mabomba kwenye chanzo twashangaa DC Msome anavyotutisha wananchi tunavyofanya mikutano kuhusu kesi inavyokwenda anatuma polisi kuwakamata viongozi wa umoja wetu,wananchi hawako tayari kuburuzwa wako mbioni kumburuza kortini wapi tuendako
     
  2. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Wananchi ndio tumeajiri viongozi wote akiwemo raisi kwa kuwapigia kura wateuzi wa raisi wakitu-bore wawajibishwe bila kulindana who's DC in our life waamuzi ni wananchi KYALA IKUTULA TUKUTOLA...we're the champs
     
  3. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yani nchi ipo deeper katika matatizo kila mahali
     
  4. f

    firehim Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnyonge anapigania haki yake hadi mwisho. Kama mnaamini mko sahihi msirudi nyuma piganieni haki yenu msiwewaoga wala msiburuzwe na hao polisi
     
  5. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Msimsingizie Msoma, huyo ni mtu mwema sana inawezekana nyie wenyewe ndio wakorofi. Kesi iko mahakamani mnakutana kwa ajili ya nini? si msubiri uamuzi wa mahakama?
     
  6. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 649
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    huyo siyo wa kupelekwa mahakaman ni kujaza tu mafaili,kamata piga mpaka mmuachie alama...hii ndiyo mijitu kupe.
     
  7. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pambaneni msimuogope
     
  8. D

    Degelingi Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu aliepost ni mnafiki kwani hajui ukweli ulivyo na anakurupuka. Dc msome amepigania bei ya maji bila kuchoka mpaka ewura wamemuelewa na kukubali kupunguza gharama mpya. Meneja wa mamlaka ya maji ameambiwa aandbe upya bajeti yake ili ewura iweze kupunguza bei kwani walishapanga mipango ya kuboresha huduma kwa kutumi fedha za makusanyo ya wateja na serikali kuu. Tatizo suala hili limeingia siasa na kutaka kumchafua dc aonekane hafanyi kazi na zaidi kuna mwandish wa nipashe naona hana kazi ama amewageuza watu wa tukuyu wa kuchumia tumbo lake. Naomba akome kuwachonganisha wananchi na serikali.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​liwalo na liwe
     
Loading...