Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya Bongo: January Makamba Apata "verified Twitter accounts" kabla ya CCM, Ikulu na JK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory I, Mar 22, 2012.

  1. Game Theory I

    Game Theory I Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Success.png

    Nimeibamba hii kwenye account ya Makamba Fesibuku. Imekaaje wadau? Hizi badge huwa wanapewa viongozi na taasisi kubwa katika mtandao wa Twitter. Naona jamaa kapata kabla hata ya CCM (ambao wako Twitter). A man popular and important than the party? Kama kuna wasomi CCM hebu nifafanulieni hili.

    Heshima mbele

    GT I
     
  2. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    akili ni nywele kila mtu anazake
     
  3. b

    busar JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Imekaa sawa
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,724
    Trophy Points: 280
    Sioni tatizo hapo, give the guy credits he deserve for being ahead of the party.

    Kama chama hakijiongezi haimaanishi watu wengine msubiri hadi chama au ikulu ianze. Website ya Ikulu yenyewe ku update ni mgogoro. Big up JM
     
  6. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    How does someone's Twitter account become verified?
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    [h=2]January Makamba si wa kwanza kupata "verified Twitter accounts" kabla ya taasisi fanya utafiti mdogo wala haitakushangaza. Taasisi ndio zilizowajenga watu hivyo hivyo January amepata verify kwa kuitumikia taasisi lakini kama angekuwa nje ya taasisi ni jambo tofauti. Mimi napata shida ninapoona mtu anapata verify nje ya taasisi akiwa peke yake na nampongeza. Nani angemjua Jk bila CCM kumjenga?[/h]
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nani angemjua January Makamba bila Ikulu na Bunge?

    Ukipata uprofesa ni dhihaka kusema kwa nini mwalimu wako bado ni mwalimu wa shule ya msingi bila kukiri kwamba yeye ndiye kakufikisha juu.

    Mwalimu wa shule ya msingi anakufundisha na hatimaye unaweza kuwa profesa baadaye wakati yeye bado ni mwalimu wa shule ya msingi.

    Jambo kubwa hapa ni kwamba mwalimu huyo ndiye kakupa msingi wa kufika uprofesa.
     
  9. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kila mtu afe kivyake
     
  10. Game Theory I

    Game Theory I Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1st you have to be a public figure. 2nd There has to be a fear of impersonation na conditions nyingine.
     
  11. Game Theory I

    Game Theory I Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeona swali nimeulizaje? Kwa nini hizo taasisi kubwa zilizomjenga ulizozitaja hazijafikia hatua hiyo aliyofikia yeye?
     
  12. Game Theory I

    Game Theory I Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na ufanye utafiti ziko accounts ngapi verified katika Afrika kwenye Twitter halafu uongee tena.
     
  13. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ukiwa verified unalipwa nini mkuu
     
  14. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Lazima uwe active on twitter na uwe na followers wa kutosha.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Slaa, Mbowe na CHADEMA wameshapata?
     
  16. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lazima utume maombi. Hili mbona mnasahahu
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Wagosi wa BUMBULI UKIWAAMBIA "twitter" wanadhani unawatukana, wao wanataka maji, elimu bora, maisha nafuu, barabara na usalama wao na mali zao..hizi nyingine ni mbwembwe tu!
     
  18. Game Theory I

    Game Theory I Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chanzo cha kuaminika cha taarifa. Au ulidhani kuna posho?
     
  19. Game Theory I

    Game Theory I Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaongelea nje ya jimbo lake pekee? Kwa hujui jamaa ana SMS program kati yake na WanaBumbuli? Aki= integrate anaweza kuweka mchezo mzima katika platform moja. Amka mbimbio. Swali langu ni je, walio juu yake au hata vyombo vya habari kama IPP mbona wasitume hayo maombi na wakafanyiwa hivyo?! Miafrika!
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,621
    Trophy Points: 280
    Unalipwa kiasi gani cha pesa ukiwa verified Twitter!!??.....
     
Loading...