Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya Bhoke BBA ni sera nzuri za CCM???!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Al Zagawi, Jun 19, 2011.

  1. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka Wakati Richard aliposhinda BBA miaka michache iliyopita, kuna vimbelembele(soma viongozi) kutoka CCM walidai kuwa ushindi huo ulikuwa ni matokeo ya sera nzuri za CCM katika kuendeleza utamaduni na michezo. Hiyo ilikuwa ni licha ya aibu alizofanya Rich akiwa BBA na bi Tatiana kutoka Malawi.

    Majuzi mshiriki kutoke TZ, Bhoke amerudi na zigo la aibu, alichokifanya na yule kijana kutoka Uganda kinafahamika na kila mwenye kufatilia matukio.

    Sijasikia comments za viongozi wa CCM (au wameshughulishwa na tishio la kufutwa kwa posho?) wakieleza kuwa aibu hii ni matokeo ya nini, kushindwa kwa sera au ni vipi?

    CCM mpo, tuelezeni basi, mbona kimya??? au mnasubiri kudandia treni kwa mbele???? Maana siku hizi huwa mnasubiri suprise mkurupuke na hoja mfu!!!!! always behind the time!!!! shame!!!
     
  2. kintu

    kintu JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Bhoke>>>CCM>>>???
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magamba hawana dili hao watakuumiza kichwa tu.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahah!!
     
  5. k

    kujivuagamba New Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatiana ni namibia tafadhali
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Eti kuendeleza utamaduni na michezo..
    Upumbavu sana huu na ushenzi mtupu..
    Mpaka leo na hasira na CCM tangu
    Wafute michezo shuleni ..
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Sio Angola?
     
  8. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ningekuwa mimi ningepiga marufuku watz kushiriki na napiga marufuku kutangaza BBA tz, hii ni aibu ya taifa
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280
    Ni Angola mzee
     
  10. n

    nyantella JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    Bhoke si mwanamke? kwani kigeni kilichofanyika nini? angekua mvulana kageuzwa ningeona issue. Mbona kina Mwisho na Richard wamefanya kwa raha zao na mabinti wa nchi nyingine? halafu mwenyewe katamka wazi hajutii kale ka mchezo it means she enjoyed so what is a big deal?
     
Loading...