Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko vya Air Tanzania: The wings of kilimanjaro!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Teamo, Feb 26, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Habari zenu wakuu wangu..!well.nimeona ni vyema nikawajuza kinachoendelea hapa uwanja wa ndege wa kimataifa wa mwalimu j.k.nyerere.Kuna hii ndege ya shirika la kizawa la air tanzania iliyokuwa na safari ya kwenda kigoma tangu saa kumi na mbili.nimeshangazwa kuwakuta jamaa zangu wapo wapo tu hadi muda huu.Nimeingia ndani nimelegea.naiona ndege hapa inatengenezwa bado,na haijulikani itapona lini.hofu yangu ni usalama wa hawa abiria kama watapaa na hitilafu ikatokea huko maana hakuna muda wa kucheck.INASIKITISHA SANA TENA SANA kuona nchi iliyopigana vita miaka yote rwanda wanaleta ndege ya adabu tanzania.hapa naiona RwandaAir ina kula nyomi na kuchapa mwendo.nawatakia ijumaa njema!nawaacha jamaa zangu wa kigoma mimi na chapa raba.AMANI KWA REV KISHOKA "tumeuza uhuru wetu,na mali yetu tumeifuja".
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yamekuwa hayo jamani????
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Shirika lazima litasua sua kwasababu halina uongozi; Mwenyekiti wa bodi ya shirika yuko Kondoa anataka kurudia ubunge na Mkulu bado hajateua replacement ya Mattaka kwani aliyepo ni acting kwahiyo mambo ndio hivyo tena mwaka wa uchaguzi lakini WINGS OF KILIMANJARO ndio zinaanguka hivyo!!!! Somebody has to act.
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Well sikuwapo nchini; Mattaka was removed? when?
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ......watu walianza kuutafuna utumbo ndani kwa ndani, sasa wanamalizia mifupa...scrapers......!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mkuu, Geoff, hayo umeyaona ndani ya muda mfupi tu ambao uko hapo ukingoja kusafiri, lakini kuna wanaoona mambo hayo kila iitwapo siku, na yanachefua!...

    Shirika hili ni kama kifaranga kilichokosa mama Mlezi!...Ndege hiyo uliyoiona inafanya kazi hadi inatia huruma!..Ikitoka hapo Dar inaenda huko KIGOMA, inarudi Dar, then Arusha, then Zanzibar, then Dar, na wakati mwingine iunganishe Mwanza, ndo ije kulala Dar...!


    Actually NDEGE hIyo ni kama punda MWAMINIFU SANA anayefanya kazi bila ulalamishi, lakini aliyekosa malisho mema!...

    Mungu Ibariki Tanzania ...Mungu ibariki Africa!
     
  7. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani serikali ilinusuru shirika letu hili...ndege inappiga mziko hiyo hata huruma utaionea..mie ndio msafir hasa wa hiyo ndege kwenda kigoma na ni ndege ya shirika la ATC tu ndio inakuja Kigoma na isipokuja ni issue.....Jamani Kawambwa linisuru shirika hilo please!!!!!!!
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmmh hizo ndo zao mm niliganda moshi last week for 5hrs,wanasema ndege haijatoka dar,kumbe ipo kia haina mafuta!I HATE THEM
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu Shukuru Kawambwa atadunganyaje tena hapo?
    Mashirika ya umma ndivyo yalivyo naomba serikali ibinafsishwe tu hakuna haja ya kuwa na matendaji mavivu.
     
  10. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndio tatizo la kuwa na raisi anayetoa vyeo kwa marafiki bila kuangalia uwezo wao ingawa wengi tayari walishashindwa kazi kwingineko.

    Rwanda wanasonga mbele haraka kwani wanajali sana taaluma na uwezo wa mtu.

    Tuiombee Mungu ATC isijefikwa na ajali kubwa kwani huo ndio utakuwa mwisho wake.
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Masaki "mfianchi" uko wapi? njoo huku uone huu uzalendo upo wapi.No wonder tukishabikia vya wenzetu ni bora zaidi.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bora n'nzi ibinafsishwe kwa wakoloni watuletee maendeleo upya hawa weusi wetu tumewachoka
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kuna mambo yanatia hasira nchi hii jamani aaaaaaaaaaaaaaah!!!
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,655
    Likes Received: 9,279
    Trophy Points: 280
    Hivi tutalalamika kuhusu utendaji wa serikali hii mpaka lini? maana kila chetu ni cha hovyohovyo tu. Kila ukiangalia vya wenzetu ni vizuri hata kama sio 100% lakini vinatia moyo na unaona kuwa huko kwao kuna wanaojali.
    Hivi hawa viongozi wetu wanatuonaje sisi? Hawajifunzi kwa yaliyotokea Ivory Coast, Romania na kwingineko na kujirekebisha mapema? Kwa kweli hali ya nchi ni mbaya kuliko tunavyo dhani kwa sasa.
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    management kwa kweli ni tatizo kubwa sana na hilo ndo linaua mashirika kibao hapa kwetu.....
    mijitu inpachikwa pachikwa tu
    haya huyo mwenyekiti mwenyewe mbunge sijui wa Kondoa, useless
    bungeni alikwa toothless n speechless
    huko ATC atafanya nini cha maana hasa?? Jimboni kwake kafanya nini cha maana??
    agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  16. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aibu kwa SERIKALI..Waziri Kawambwa awajibike.. Ukienda TRL ndio wako kwenye mazishi..
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Heshima mbele bht, mwenyekiti wa ATCL ni Mustapha Nyang'anyi ambae aliwahi kuwa mbunge wa Kondoa kwa takribani miaka 25 hivi kabla ya kwenda ubalozini; sasa amestaafu anataka kurudia tena ubunge!! Hivyo kwa wakati huu hana muda wa kutosha kushuhulikia mambo ya ATCL yuko kwao anaweka mambo sawa!! Sio mbunge huyo wa Kondoa wa sasa kama ulivyodhania.
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,585
    Likes Received: 3,823
    Trophy Points: 280
    ATC-Any Time Cancelled!
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    asante mkuu kwa ufafanuzi

    all in all they are all useless
    hakuna walichofanya ever since
    damnmmmmmmmmmmmmmmmmmm!!!!
     
  20. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    HIVI MMESAHAU KIREFU CHA ATC?!!!!!!!
    A.T.C- ANY TIME CANCELLATION.
    poleni.
     
Loading...