Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko uwanjani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwalimu, Jun 11, 2010.

  1. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hawa mashabiki wamepinda! ...yule dogo wetu aliyemkumbatia Kaka ni cha mtoto!!
     

    Attached Files:

  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..ingekuwa bongo ungeshangaa na FFU wako nyuma yao wanawakimbiza na marungu kumbe ni midadi ya tu watu!!:A S tongue:
     
Loading...