Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vituko uswazi-marufuku kutapika!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Jackbauer, Apr 15, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hili ni tangazo la tahadhari kwa walevi wote wasiokuwa wastaarabu.
    warning.jpg
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Mbavu zangu jamani!!hivi kutapika ni voluntary au involuntary action?
     
  3. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Hii ni wapi? Uwanja wa fisi??
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hii bar iko wilayani monduli.ni bar maarufu sana kwa madereva tours
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Monduli kwa Adombe nini?
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    inaitwa double M maeneo ya mto wa mbu
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,689
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    kwa kuwa ni short tyme utakosesha wateja
     
Loading...