Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko tulivyo fanya tukiwa Primary School

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Jul 7, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Kuna vituko vingi sana tulifanya tukiwa wadogo rika lile la shule ya msingi.
    Visa tulifanya kanisani, shuleni, nyumbani na mitaani kwa ujumla.
    Je wewe unakumbuka kituko gani?
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mambo ya primary bwana? Nakumbuka nilikuwa napiga matofali ya kuchoma kwa kicha yanapasuka. Basi kuna siku demu mzuri akaniletea jiwe badala ya tofali. Kwa kuwa nilikuwa nampenda nikakubali. Ile nimepiga tu kichwa mzee niliibuka na bonge la nundu.
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Wewe ulifanya nini?
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa kiranja, ebwanaee nilikuwa napiga mamisosi ya waalimu kwa kwenda mbele!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Lazima ulimkosa huyo kimwana
     
  6. j

    jambia Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana kutongoza ilikuwa ilikuwa issue,hadi kabarua kenye maua kibao na I love u za kufa mtu. Wakati mwingine ukimpenda demu unamfanyia vituko ili akimbie ili ukamweleze shida zako huko au ufanye mambo ya 'shaghulaga'
     
Loading...