Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko: Tisheti za Kikwete avishwa mbwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by RMA, Oct 27, 2010.

  1. R

    RMA JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Watu wameonekana kuchoka na ufisadi. Hiyo ni picha halisi ya kutoka Songea. Ndizo dakika za lala salama. Tisheti za Rushwa wanavishwa mbwa. Watu wanataka maendeleo ya kweli na si maendeleo ya ufukunyuku. Safari hii watanzania hawadanganyiki!:israel:
     
  2. K

    KIURE Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watakoma kuandaa mitisheti huku watu wana taabu kibao! Wala sio suala la uisilamu wa Kikwete! Matusi ya kujitakia wenyewe CCM
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    hebu ngoja nikuulize swali ndugu yangu......hivi hii habari ya umbwa kuvaa tisheti imekuinspaya sana?....duh umetuchosha sasa....huna habari nyingine?
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mwenye nayo nina ngo'mbe wangu pls naomba nimvishe nae ajisikie kidogo
     
Loading...