Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko polisi bagamoyo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyenyere, Apr 16, 2011.

  1. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Njemba moja jana ilitinga katika kituo cha polisi Bagamoyo ikiwa na ndoo yenye dawa kama ya babu kuomba ulinzi. Jamaa huyo alidai kuwa ameoteshwa dawa hiyo na kwamba masharti yake ni dawa kulindwa na polisi kwa siku tatu mfululizo ndipo iwe na uwezo wa kuponya. Ilibidi busara itumike kwa polisi kumuelekeza aende hospitali kwani ndio wanaoshughulika na madawa na si polisi.

    Mtu mwingine akiondoka kwa jina la amedai kuwa na mahusiano ya kindoto na babu wa loliondo. Mtu huyo ambaye naye ameanza kutoa dawa wa mtindo wa babu anadai huko wanapokutania yeye ni mkubwa ki cheo kwa babu, na kwamba babu analijua hilo. Alipotakiwa kueleza kama wanafahamiana na babu alikataa kuwahi kukutana zaidi ya ndotoni. Hivyo ameitaka serikali kuwapeleka watu kwake mara moja ili wakapate tiba kupunguza msongamano na mateso ya kwenda kwa babu.

    My take: No comment.

    Source: Wapo
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Njaaaa kujumlisha tamaaa na kukata tamaa maisha!!!take it
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    Tanzania, watu hawataki kusoma shule wanataka watoke tu kirahisi rahisi
     
Loading...