Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko nyikani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MR NDEE, Dec 11, 2011.

  1. M

    MR NDEE Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nyoka alikinyagwa na panya huko mwituni mahojiano yakawa hivi

    Nyoka:dogo mbona tunakanyagana?
    Panya:sore braza bahati mbaya
    Nyoka:bahati mbaya?lione jitu digo midevu kibao
    Panya:we ni aje kubwa zima linatambaa:eyebrows:
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    haya bhana
     
  3. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    jitu zima linaandika upupu hapa
     
  4. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Sio Upupu. Angalia kwanza ni jukwaa lipi hiyo maada, kabla ya kulaumu. hilo ni jukwaa la Utani na Mzaha.
     
  5. m

    malaika2 Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha udwanzi, amekufurahisha umerefresh mind yako na hako ka usomi koko kako. Halafu unabeza. Wewe kimtu kidogo mbona hatuoni upupu wako.
     
  6. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa naona tu watu wakimlalamikia wa kusoma. Kumbe hawamuonei. Huyu dogo kwanza hajui maana ya majukwaa yaliyopo hapa. Kwa kuwa yeye ana post tu analojisikia bila kuangalia kama ni mahala pake, nimethibitisha hili kny post zake zaidi ya 2 na zingine admin amezihamisha kuzipeleka kunako stahili.

    Please jamani, hebu tuwe wastaarabu kwa kufuata vigezo na masharti. wacha utani na vidokezo vyake vikae hapa na pelekeni mambo mengine kunakostahili.

    Aliyepost hii yupo sahihi kuweka hapa nashangaa ka kusoma anapo ponda. Kwqeli elimu sio idadi ya darasa ulilofikia bali ni kiwango ulichofikia.

    Nawasilisha.
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona tulishamalizana lakini,kama hupendi hii jukwaa si uliache tu
     
  8. tobycow

    tobycow Senior Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    narugumenye wa kusoma layoni mkubwa wewe,mtafute muarusha yeyote akupe tafsiri hyo
     
Loading...