Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko mtaani kwetu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jan 8, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    (1)Nikiwa matembezi mtaani hapa iringa,nimekutana na bibi kizee mmoja kalewa ulanzi chakareee anatembea kwa kujishikilia ukutani huku akiimba wimbo wa Dogo Aslay;(Tena inaniumaaa sana....ooh,nikitoka naenda kumwambia mama...ooh,naenda kuseema kwa mama,kusema kwa mama) x nyingi.Sasa sijui ni kipi kilimsibu bibi kizee huyu umri wa bi kidude mpaka atishie kwenda kusema kwa mamake.
     
  2. M

    Mligo pius Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo bb kiboko bt ilbd umfatilie anakoenda pengine ungemwona huyo mama yake....
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mh!kwa umri wake kama ni kumfuata mama yake ni lazima angeelekea makaburini.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa kweli ngoma imembamba bibi
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mh! hiyo lazima ni Pande za INDIUKA kuelekea Ipogoro hahahah mkuu i just love IRINGA hasa msimu huu wa KITETE aka ulanzi. miaka hiyoo nikiwa pande za mitaa ya Nyamhanga kule karibu na Secondary ya Cagliero daaaah tulikuwa tunaoga kwenye VITINDI mwana hahahahahaha. siku nyingine tunaufuata mtogwa njia panda ya TOSA
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lo kama ni huko basi ulanzi tu ulimtuma visivyo
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kimsingi bibi alikuwa anajiburudisha na kisekondari pombe nizo zilimtuka kama ulivi wa madaraka ulivyomtu Magufuli kuropoka asiyeweza kulipa mia2 aogelee
     
  8. sister

    sister JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    hahahhahahaahah, ungeenda tu mpaka uko hafu unamwambia nakusubilie hapa nje uje na mama yako eeh.
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Basi nikiwa nalitazama soko letu pale Tunduma likiteketea,mara namwona teja anakuja upande wangu mbio.Mkononi alikuwa na dozen moja ya vijiko alivyoiba,nikamsikia akimwambia teja mwenzie;mwanangu huu mwaka wetu,lazima tutoke,napeleka hivi vijiko gheto na nitarudi kwa ajili ya sahani za plastiki.Yaani vitu kibao vya thamani vilikuwepo kama Tv,decks,solar panels,radios n.k,lakini teja akaamua kuiba vijiko na sahani.
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jaguar we noma mwana
     
  11. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ngómbe hazeeki maini mkubwa!!!! SURA INAWEZA IKAWA CHAKAVU LAKINI BADO BURUDANI IPOOOOO
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mh! Burudani gani tena hiyo?
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bila shaka ni maeneo ya MTWIVILA kwa Mwalukosi mkuu, au Mitaa ya IDUNDA teh teh teh l Love Iringa jamani.
     
  14. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ugimbi unono.
     
  15. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahahaha
     
  16. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Duu.. Mateja noma
     
Loading...