Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituko Igunga.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Oct 2, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Leo asubuhi gari la mgombea ubunge kupitia CUF limegongana na pikipiki na gari kuharibika vibaya,cha kushangaza pikipiki haijaharibika hata kidogo na mwendesha pikipiki pia yuko salama.
    Napendekeza pikipiki zote zinazoingizwa nchini ziwe za aina hiyo kwakuwa ni imara na wapandaji watasalimika.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    lol... Hiyo pikipiki kweli kiboko.
     
  3. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh eeeehh! kituko kweli kweli, inawezekana ni ishara fulan kwa mgombea!
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ningepata picha ya pikipiki hiyo nami ningeenda kununua ya aina yake.
     
  5. N

    Nothing4good Senior Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo pikipik itakua ya plastic
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utakua ni mzimu wa magamba umetumwa kwa cdm bahati mbaya ukaangukia kwa mkewe cuf. Tehe tehe!
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    laiti ungepewa macho ya kuona hiyo pikipiki ni nini...pengine ni fisi...
     
Loading...