Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vitu vya restaurant vinauzwa kwa pamoja

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mabwana, Mar 3, 2012.

  1. mabwana

    mabwana Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimeac¨ha wazo la kufungua restaurant vitu vinauzwa kwa pamoja<br>oven ya gas<br>machine ya kukandia unga 20kg<br>juice machine milango 3<br>ovrn ya kuku wa kuchoma<br>jiko la viazi ya umeme<br>machine ya kahawa <br>salad cutter<br>hot display ya umeme<br>hamburger maker<br>na vingenevyo<br>
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    si ungeweka bei yako ya vitu vyote!
     
  3. D

    Dafia Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 35
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    weka bei na namba yako ya simu au nipm tufanye biashara
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    upo wap na bei
     
  5. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hajui biashara huyu
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    biashara ya namna hii unaweka model ya hivyo vifaa, bei na picha na unaelezea kama ni vipya ama vimeshatumika lakini hii ya kusema juujuu ni ngumu kwenye biashara
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tabu kweli kweli!!

    Post ya kumi leo naona watu wanaingia na kuanzisha thread ambayo haieleweki!!

    Mkuu, kama unaweza kurekebisha fanya hivyo, weka na namba ya simu!!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Unauza vifaa au unauza bsiashara?
     
  9. c

    cyruss Senior Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haeleweki huyo, nahisi amebadili maamuzi , hauzi tena, atatumia nyumbani kwake!
     
  10. serio

    serio JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    bei pliz
     
  11. mabwana

    mabwana Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wana jamii vitu ni kukodi malipo ya mwezi sio vya kuuza mwenye kutaka kununua
    sawa picha atapata avione
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Unacheza na akili za watu. Hueleweki.
     
  13. P

    Pendo29 Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sa kwann ulianza kusema unauza ungesema unakodisha pia hata kukodisha unaweka na bei ili mtu ajue inalipa au la
     
Loading...