Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitu vimeibwa atakae vipata donge nono

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Original Pastor, Jun 23, 2009.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    WADAU TAARIFA MUHIMU.
    Mimi Juma Mbega namba ya simu 0784 708970 wa Keko Juu. Dsm.
    email: juma.mbega@yahoo.com

    VITU VILIVYOIBIWA
    DSTV - 1. DECODER DUE VIEW MOJA
    DSTV - 2. SINGLE DECODER MOJA
    - 3. RECEIVER MEDIA COM
    - 4. DEC SONY VHS.

    HIVI VITU VIMEIBIWA TAREHE 18/06/2009 SAA NANE MCHANA BAADA YA KUFANYIWA TIMING NYUMBANI KWANGU.

    KWA YEYOTE ATAKAE KUTANA NAVYO AU MTU KUMUUZIA AMKAMATE NA ZAWADI NONO ITATOLEWA KWA YEYOTE ATAKAYE FANIKISHA HILI ATOKE TAARIFA KITUO CHA POLISI CHOCHOTE KILICHO KARIBU.

    NAKALA: POLISI KANDA MAALUM, POLISI TEMEKE, DSTV,GTV,

    TAARIFA IPO KITUO CHA POLISI KEKO.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mzee tukusaidiaje sisi tulio New Zea land?
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu
    Natumaini DST watatoa ushirikianotosha kwani kama wanahifadhi vyema data za wateja basi watamjua anayeitumia kwa sasa.

    Wabongotuepukane na hii tabia ya kununua mali za wizi(ingawa zina unafuu wa bei)
     
  4. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole ndugu,
    Tumekupata.
    J
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah pole sana mkuu ngoja kuna jamaa nilimwambia anitaftie za dili akileta tu na mdaka labda ashtuke...poa mkuu tupo pamoja.
     
  6. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ok kwa walio nje ya nchi unajua haya mambo ya home sio nje sasa kwa walio nje mtulie tusubiri wadau wanatoa ushirikiano mzuri kama huyu Fidel80 ni mfano mzuri wa kuigwa. mungu awabariki.
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Daa....hakiya nani...mkuu Fidel nimecheka sana na hiyo post yako!.....Yaani mkuu ulikuwa unatafuta ZA DILI=ZA KUIBA....sasa akikuletea si atakuwa kameet your requirement mkuu....?
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    sasa mkuu mbona unapost kila sehemu the same thread? Nimeshaiona sasa hii forum ya tatu,, thats kind of flooding!
     
  9. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Pole kaka,mi imenigusa sana post yako kwani pia niliwahi kufanyiwa mchezo huo wakati nipo kibaruani mchana kweupe,uchungu wake naujua.! tutajulishana taarifa zikipatikana,usijali.
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Donge nono kiasi gani?
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ndugu yetu Origino pastor sasa unatuchanganya......... Umetuma post zaidi ya kumi kuanzia jana kwa kitu hichohicho... tuliza mzuka!!! Peleka na magazetini na clouds FM

    Inaanza kuboa
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    utavipata kaka, kama hutavipata kwa kuwa uko mzima na mchapa kazi basi utanunua vingine. kikubwa uhai upo.
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    naona painkiller kakupa thanks.......
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwani vitu vyote hivyo ni Tshs ngapi, ameweka hata kwa mzee wa vacation kule kwa michuzi.....ajipange upya anunua vingine....hivyo vipo Kinyerezi jamaa wanatumia...!
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    ili uweze kukalukuleti kama inalipa urudishie tu mwenyewe, umabahati hawa mapasta huwa hawjui kusoma al badir, ingekuwa ni orijno ustaadh asingepoteza muda kuandika thread ni kupiga mkeka unashangaa vitu vianrudi kimyakimya.
     
  16. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wadau wenzangu nashukuru kwa support zenu fresh kwa sana sasa inabidi ka mchezo haka tukakomeshe kama Mhe. Kobe naye kumbe aliibiwa na jamaa Juma Mbega Ameibiwa sasa Mhe. Next level akimuweka jamaa kitanzini lazima tumuanike hadharani au mnasemaje wadau. Msione nimepost kwa sehemu nyingi ni matokea ya kuwa na machungu na nyie wadau HAMCHANGII mawazo mengi ili nami nifarijike na hili Bonge la Tatizo maana nilikuwa naonyesha mpira sasa du! kauchumi kamefulia.
     
  17. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Pole dugu yangu kuibiwa kunauma mno! Mtu unajinyima, unanunua mali zako then Kenge wanachukua kirahisi tu!
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahaha yeah si unajua Bongo bana unaishi kwa ubongo tu nilienda DSTV bei yake duh usipime mkuu.
     
  19. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mh. Mchungaji.....vipi tena mbona sikusomi vizuri NL inakujaje?
     
Loading...