Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitu nisivyovipenda nikiwa naendesha.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 28, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    Sipendi mwendesha pikipiki awe mbele yangu.
    Sipendi tabia ya taxi kuchomekea bila sababu ya msingi,
    Sipende Bajaj zinavyoendeshwa.
    Sipendi guta wanavyong'ang'ania kutumia barabara kubwa wakati service roads zipo.
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bji acha tu,tena unapopita pale mitaa ya kariakoo,mara people,bajaji,guta,tax,daladala,yanai balaaaaa
     
  3. R

    Renegade JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    We acha tu , kule kwetu banana wauza mayai wa kikurya ni wababe ile mbaya, awakawii kuvunja vioo vya magari.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    vita ni vita mura..
    Hao jamaa ni wakorofi wakikaa barabarani hawataki kuyapisha magari.
    Yaani huwa wananikera kweli.
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ni ushamba tu unawasumbua na vimtumba vyenu. mnadhani ukiokota kamtumba ka gari basi wewe peke yako unastahili kuachiwa barabara? hamjui hata kuku ana haki ya kutumia barabara?

    kwa taarifa yenu hata kupigia watu honi hamruhusiwi, unampigia akupishe kwani barabara yako pekee? huyo unayetaka akupishe sio mlipa kodi?

    tena mnagonga watu hata kwenye alama za punda milia! eti kisa umempigia honi hakupisha, mna laana nyie, hizo rushwa zenu mnazowapa trafiki ndio tiketi yenu ya kuendea kuzimu.

    acheni ushamba
     
  6. O

    Omumura JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama ukiwagonga unategemea nini sasa!!
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    yani utatamani kulia guta wanakaa katikati ya barabara na usijeukakosea likakugonga linaumiza gari kweli

    imaging guta katikati, pembeni baiskeli or pikipiki mbele daladala limechomeka khaa
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    yani nikitoka kitunda unakumbana nao wanataka kukuovateki kapakia trei za mayai kibao wanajaa katikati ya barabara
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    yani ukiwagonga usisimame yani kimbia kwani dk 2 wameshajazana kama mia na awaulizi ni kipigo kwa kwenda mbele
     
  10. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Sipendi madem wanokodoa macho kujua nani anendesha na amekaa na nani. Hivi kwa nini ?
     
  11. R

    Renegade JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Do, we lazima utakuwa FISADI, Maana asilimia 95 ya watanzania wanaendesha magari mitumba ya JAPAN, Japo wajapani wenyewe wameipa grade lakini bado ni mitumba. Na sasa siku hizi wengi wananunua kutoka Zanzibar, ile isiyo na JAAA. Ukitaka kushuhudia we kaa katika kituo cha Dala2 asubuhi utaona mitumba inavyofukuzana.

    Kuku barabarani na Haki? LOL , Nafikiri umekosea hapa tunazungumzua barabara ya magari na siyo Pedestrians. Je wewe unaweza kutembea kati ya barabara wakati gari inakuja?
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    asante kwa ujumbe wako mzuri, wenye tabia hizo naamini watajirekebisha.
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    I like that man!! polite, simple na hakuna papara!
    another great thinker!!
     
  14. R

    Renegade JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    MURA, Utalipa mayai ,vioo vya gari sijui kama vitapona na wewe mwenyewe break ya kwanza Hospitali. Kuhusu Traffic Case hilo sina Jibu.
     
  15. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    wenye tabia hizo akina nani? si ndio nyinyi mnaosema hampendi naniliu wakati mnapoharisha??? vimitumba vyenu barabarani???????/

    simple and clear............
     
  16. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    aaah. mimi sina gari natumia daladala sikereki
    acheni hizo
     
  17. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ha ha haaaa...
     
  18. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    Sio Madem tu bwana hata wakaka yaani mtu anakodoa mimacho utafikiri kuna kitu amepoteza kitu ndani ya magari ya watu. mnaangalia nini?
     
  19. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Guta ndiyo nini?
     
  20. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #20
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha.kama huvipendi hivyo vitu basi hama Tanzania kwani hivi haviepukiki...nenda Marekani.
     
Loading...