Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vitu kutembeatembea mwilini ni ugonjwa gani?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mwana wa Mungu, Aug 16, 2008.

  1. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2008
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Halooo, nadhani humu kuna madaktari wengi wazuri. kuna rafiki yangu mmoja, nilimshauri aende hospital, kwasababu anasema, analo tatizo, anaona vitu kama vinatembeatembea mwilini mwake. inavyoonesha, anasema ni kama kitu kama hewa inatembea kwa kutikisatikisa kwenye misuli yake, kama mdudu mkubwa kiasi cha kidole hivi, unaweza kuona kinavyotikisika. nilimwona pia aliponionyesha, kwani utaona mara inatikisika mkononi kwa muda, mara inatikisika mgongoni mara kifuani nk. it was a little bit funy kwasababu mpaka niliogopa, na mwingine angedhani jamaa amelogwa nk. mimi nilidhani ni mapepo yamemwingia huyo jamaa kwasababu mimi ni mwana wa Mungu you know..hahaha.

    nilikuja kufikiri au ni misuli inashitukashituka kwasababu ilishashituliwa labda kwa kupiga chafya au kwa namna yoyote ile. kuna mtu alishawahi kutokewa na ishi kama hiyo? ninini hiyo? how can we help this guy? kama ni mapepo ningefahamu ili nimwambie aende akaombewe tu atapona, manake hata hospital hayatamwondoka. please, kama kuna mtu anaefahamu hii naomba comment zenu. God bless you.
     
  2. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,524
    Likes Received: 2,480
    Trophy Points: 280
    ukiachilia mbali hiyo hali ya misuli kustuka stuka na vitu kumtembea je jamaa anajisikiaje?
    anajihisi kuumwa au?
    hiyo hali ilianza lini?
    je huyo jamaa ni mfuasi wa dini ?
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mwana wa Mungu,
    Huyo rafiki yako alipokushirikisha hilo tatizo ulipaswa kumuombea na baadae umshauri zaidi (kwenda hospitali) sasa wewe unamwacha hivi hivi,ujue shetani anachekelea hivyo.

    Wataalamu tumsaidie ndugu yetu kama kawaida yetu.
     
  4. m

    mgirima Member

    #4
    Aug 18, 2008
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angeanzia Angaza.

    Hii itampa picha nzuri ya kuanzia.
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Just assume amekwenda and he's -ve...haya msaidie sasa...
     
  6. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2008
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha, jamani, hakuna mtu ambaye alishawai kutokewa na kitu kama hicho? hahaha, mbona mnasema aende angaza, hivi virusi navyo huwa vinatembea...mnanifanya nicheke sana.
     
  7. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Rafiki yako anaweza kuwa anasumbuliwa na kitu kinachoitwa fasciculations. Kama inavyoelezwa kwenye article hii:

    Wikipedia imetoa definition rahisi ya fasciculations kama ifuatavyo:

    Hope nimesaidia somehow....
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Umetusaidia wengi sana kwa jibu lako mkuu.Nakupa tano.
     
  9. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2008
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    aisee asante kwa jibu zuri. Nitafikisha ujumbe, God bless you.
     
  10. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,524
    Likes Received: 2,480
    Trophy Points: 280
    naomba ufikishe na ujumbe huu kwa mgonjwa, muambie asali sana na amwombe Mwenyezi Mungu sana ili amuondolee shari/mkasa uliomkumba, ukweli ni kwamba mapepo yapo na yanavamia watu na kuwasumbua sana watu, mwambie ajitahidi kuishi maisha ya usafi, vitu kama zinaa, ulevi, dhulma na mambo machafumachafu huvutia sana mapepo kuwakumba watu, ni kwa msaada wa Mwenyezi Mungu tu ndo yanaweza kuondoka kikamilifu. akiwa na Imani kikamilifu kwa Mwenyezi Mungu na akaombana kusali na kutenda yanayompendeza Mwenyezi Mungu, bila shaka atapona tu. usiache kufikisha na ujumbe huu tafadhali
     
Loading...