Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitu gani vinamfanya Mwanamme "anyemelee" nyumba yake mwenyewe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 9, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Baada ya furaha za mwanzo za maisha ya pamoja kuna baadhi ya wanaume huanza kunyemelea nyumba zao wenyewe. Mtu toka anatoka kazini anapiga mahesabu ya jinsi gani ataingia nyumbani bila kusababisha mfarakano. Wengine huja na giza za 'uchovu' wengine huja na giza 'kukasirishwa' na mtu huko na wengine huja na hata gia za 'unyonge'. Lengo la gia hizo zote na nyingine nyingi ni kutuliza hasira za mwenza wake pale nyumbani. Lakini wakati mwingine, mwanamme anaingia nyumbani kwa kunyemelea kwa sababu ya hofu ya kile atakachokikuta nyumbani siku hiyo.

    Ni vitu gani hasa vinaweza kumfanya mwanamme apaone nyumbani pake pa chungu na hivyo kutafuta kila sababu ya kuchelewa au hata kukwepa kulala nyumbani siku fulani fulani?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    maudhi mbalimbali.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanawake wakorofi...wagomvi...walalamikaji.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwenza kutoa makucha yake na kuonesha rangi zake halisi kisha home panakuwa jehanam.... Nimesahau kuna aya moja kwenye kitabu cha Methali inasema ni heri kukaa katika pembe ya dari kuliko kuishi na mwanamke mgomvi ndani....
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    mkewake kumtendea kinyume na matarajio ya mtima wake,mfano:mwanamke kuwa na ulimi mchungu zaidi ya shubiri kwa mumewe.

    Kuwa na matendo yanayomfanya mume apaone nyumbani kwake ni TARIME ndogo.

    Yote ya yote ni Ni Maudhi ya jumlajumla kwa mwenza wake ndo chazo kikuu.
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kuzoeana ni tatizo kubwa.....ile kitu ikiwa mpya ina raha zake
     
  7. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Lakini tunaweza tukajiuliza kwanini hawa wanawake wamekuwa wagomvi na wakorofi???!! Lakini kuna chanzo ambacho nafikiri mume hakuweza kukishughulikia mapema mpaka ikafika hakuna amani ndani ya nyumba. Binafsi, nafikiri pia kutokuwa na mawasiliano kati ya mume na mke inachangia sana kuvuruga amani.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    kuna wanawake wanabadilika sana baada ya kuingia kwenye ndoa na ndo hapo mwanaume anapoanza kunyata kuingia kwake.
     
  9. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa kawaida katika ndoa wanaume ndiyo wanauza (wananyang'anywa) uhuru wao zaidi ya wanawake (kutokana na mila na desturi zetu),
    Kipindi cha upya wa ndoa, wanaume huwa wana pretend au wa act tabia ambazo kimsingi sio tabia zao asilia, kwa hiyo inapotokea ndoa imekomaa kidogo, wanaume hurudi katika ile tabia ya awali, yaani kutokuzoea kuchungwa, kurudi usiku, kulewa, umalaya na kadhalika.
    Sasa hapo ndo zinaanza songombingo, risala na magomvi yasiyo isha na nyumbani kuonekana kama jehanamu ndogo.
    Ili kujihami wanaume wanaanza kunyatia, maana moyoni wanajua wamewatendea wenzi wao ndivyo sivyo.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,073
    Likes Received: 15,982
    Trophy Points: 280
    Hii mada imenifanya nicheke sana. Nahisi kama vile Mwanakijiji huwaga anaanzisha mada kutokana na experiences zake mwenyewe teh teh teh.

    Wee Mwanakijiji, bibi umemfanya nini tena?
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duuuuhhh
    uchovu kutoa nyumba ndogo...
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
     
  13. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    1. Kama mkeo ni vuvuzela
    2. Kama umechakachua bila kijiamini ( mwenyewe unajistukia)
    3. Kama mke ulie naye ulimpenda kwa sababu, na ile sababu haipo tena
    4. Kama hukuacha hela ya matumizi home (uchumi mbovu) huna hata uhakika kama pamelika msosi siku hiyo ......... n.k n.k
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sipendi kelele na sipendi kumpigia mtu kelele, usipochunga ulimi wako hasa wanawake, utamkimbiza mpenzi wako hivihivi unaona
     
  15. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    huna mshiko na list of demands ya mwanamke inazid kukua.
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Huyo anayenyata na visingizio vingine kama kachoka lazima ametoka kufanya uzinzi nyumba ndogo hivyo anafanya makusudi kuharibu mazingira ya kuombwa tena ndani maana reading through posts most men hawana nguvu za kupiga mara mbili though unakuta huyo huyo ana nyumba ndogo tatu na anaziudumia once a week each siku zilizobaki anasaidiwa na wenzie .

     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Usifanye mchezo na hawa wanawake tunaowakuta kwenye dansi la msondo kisha tukaamua kuwaoa
     
  18. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hajiamini maybe
     
  19. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    GUILTY,ametoka nyumba ndogo ndio maana ananyata lol
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    masuala ya pesa ndio nambari wani....

    mengine ni gubu tu.....la wanawake
     
Loading...