Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitu gani unavyotakiwa uwe navyo ktk Oral Interview?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mbuty, May 9, 2012.

  1. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Jamani siku hizi applications nyingi tunafanya Online mara nyingi tunatuma CV pekeyake. Sasa tunapoitwa ktk Oral interview je natakiwa niwe na vi2 gani?
     
  2. B

    Bwanga ja Town Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cheti cha kuzaliwa
    cheti cha shule ya msingi
    cheti cha sekondari kidato cha nne na sita
    cheti cha chuo
    kalamu na picha
     
  3. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,671
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280


    hold your certificates for emergency
     
  4. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Asante sana,umenifumbua rfk maana nilikuwa sielewi kabisa,tunashukuru experienced pple mnatusaidia ktk hatua kama hizi. Thats my 1st oral interview.
     
  5. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Thanks,as for the 1st one they jst said that i should come with a pen,it was a written interview,they called me again on Monday for an interview bt said nothing rather than the time,since i am inexperienced thats why i had to ask ths. Thx a lot
     
  6. King2

    King2 JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    pande za wapi hapo. Wamekuita.
     
  7. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Advans hao
     
  8. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Na pia vyeti viwe ni halisi (original).
     
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Sikubaliani na ushauri wa hapo juu, kwenye interview nenda na ID na copy ya CV yako, maybe transcript za chuo kama ni kazi yako ya kwanza. Cheti cha kuzaliwa, primary,secondary havina maana, na kama wanavihitaji wangesema.
     
  10. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Ok ndugu,thx a lot kwa ushauri.
     
  11. m

    mbelege Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikubwa katika oral interview ni communication skills pamoja na ujuzi wa kile unacchofanyiwa interview na personality yako.
     
  12. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Yes for sure,nimejifunza inabidi uielewe sana hiyo organization pia uielewe sana kwa makini nafasi ambayo wwe uliiomba.
     
  13. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Usisahau kufunja sanduku ndugu yangu.
     
Loading...