Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitu au sehemu gani TZ twaweza sema afadhali au at least kuna hope??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ghost, Sep 13, 2011.

  1. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila kukicha kuna post hapa JF zaidi ya tano (5) ambazo zimeja lawama, kero, masikitiko, n.k

    Leo ningependa tuzungumuzie vitu, sehemu, watu au mambo ambao yanatupa hope cc kama wananchi au nchi kwaujumla.

    1. Asha Rose Migiro
    2. Arusha (Mji)
    3. _______

    na list endelee...
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    3 Jakaya Kikwete msibani ni hope kwetu.
    4 Nizar Khalfani
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jairos Kurudi Wizara ya Nishati na Madini
     
Loading...