Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitu ambavyo wanaume hawapendi kutoka kwa wenza wao.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nakapanya, Sep 10, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    1.Wanaume hawapendi kuambiwa cha kufanya na wenzi wao.
    mwanamke unapotaka mwanaume afanye jambo usimwambie alifanye bali fanya kama una mpa ushauri.Kwamba John hivi kwa nini tusiweke balbu hapa kwenye korido maana kuna giza kweli.Badala ya hivi wewe John huoni hapa kwenye korido kuna giza balbu imeungua mwezi sasa hujabadilisha kwa nini?weka balbu bwana.Atafanya au asifanye kabisa kwa sababu umemwambia cha kufanya.


    2.Wanaume hawapendi mwenzi mwenye makelele,mlalamishi.
    Yeye ni kulalamika kuanzia jumatatu hadi jumapili.Japo wanawake nao wanasema kuna wanaume walalamishii balaaa.Na wenye gubu wanasusa kula mpaka kuongea wanawanunia wake zao mmmmh!

    3.Wanaume hawapendi mwenzi mchafu.
    Mchafu wa mwili wake na hata nyumbani kwenye suala la kutunza nyumba wanayoishi.Uchafu hufanya mwanamke apoteze mvuto.

    4.Wanaume hawapendi mwenzi mbishi.
    Japo na wanawake wanasema wanaume ndio wabishi zaidi.Utampa mwanaume ushauri lakini haufanyii kazi ubishi mwingi.

    5.Wanaume hawapendi kuamrishwa na mwenzi wao.
    Mwenzi mbabe anaetoa amri na kumtawala hawataki.

    6.Wanaume hawapendi kuhisiwa hisiwa na kusachiwa sachiwa.
    Kumpekua kwenye simu,mifuko ya suruali kwambaa unamulika mwizi.Hawapendi tena pengine hawajafanya jambo la kuwafanya wahisiwe vibaya.

    Hizi ni baadhi tu nimekuwekea hapa
    SOURCE:DINA MARIOS BLOG
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du kumbe na Dina nae ana blog?
     
  3. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yes anayo,DINA MARIOS (DM)
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Wanaume wa aina gani? Maana hata Ben Kinyaia ni mwanaume
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Mimi hiyo no.3 ndio sipendi kuliko unavyofikiri,..bora awe mchawi kuliko mchafu..lo!
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Haya thatha...
     
  7. awp

    awp JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo ben kinyaia si riziki? mmh!
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Binafsi sipendi mwanamke ani-cheat au mwanamke muongo. Ila namba 3 hapo juu nayo naikubali. Mwanamke anatakiwa kuwa msafi ...
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    asante mama, penye makosa tutarekebisha. ila weka na tusivyopenda sisi wanawake!
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Ni Mario flani

    [​IMG]
     
  11. awp

    awp JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmh! na nyusi katinda kabidada ama kweli hamjamsingizia
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    eeeeh kajichubuwa huyo amekuwa mrembooo, anataka kuwa mthungu eeeeeh........!!!!!
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280

    Nakapanya, wanaume pia hawapendi mwanamke asiye na siri. Mambo ya uvunguni anaenda kuyasemea juu ya bati
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. b

    ba nso JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    cha kwanza kabisa wanume hawapendi kunyimwa unyumba hapa lazima atafte altenative. Na hilo la kwanza ndo liwe la 2 baada ya unyumba
     
  15. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndio maana wanasema, kuishi vizuri na mume, mpende kidogo, ila umuelewe kwa sanaaa

    maisha yanakuwa burudan ingawa sometimes tc too hard kuwaelewa hawa viumbe, kwa mfano....
    kuna kipind nilikuwa nagombana sana na husby kisa hapendi nimuulize yuko wap...anadai maswali kama hayo yanamshushia hadhi kwa wenzie, nikaona poa, nikaacha kuuliza kiac kwamba hata kama kachelewa vp kurud, siuulizi kwa kupiga sim, wala akija home, siuliz zaid ya kumuuliza ameshinda vipi, na wala sigombani nae au kumkasirikia anaporud amechelewa, haikupita hata mwez akaanza kunipigia mwenyewe akilalamika vipi siku hizi mbona sijali tena yuko wapi na nan, na anafanya nini,..tena akaongezea au labda nimewekeza kwa mwingine....nikachoka kwa kweli...
     
  16. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Namba 1 na 6 mimi simo.
    Napenda mtu ajiamini aseme tu - (Mume wangu nunua shamba
    cahanika litatusaidia baadae) - Poa tu hakuna tatizo.

    Najiamini hata akipekuwa kwangu powa tu na hata mimi nitapekua
    ya kwake.
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Kuna siku coaligue alitamka ' unajua kufuatiliwa na kugombezwa kuna raha yake eeh'
    nilifurahi kujua hiyo siri.
    Relations kila moja ina yake. Kuna mwanaume hawezi kufanya jambo bila kukubaliana na mkewe. Mwanamke ni kama dira, mwanume ni kichwa.
     
  18. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh Sisi ndio wanaume bwana, Tunabadirika kutokana namazingira.
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mwanaume anapenda mwanamke anayem surprise surpise, unarudi home kutoka job unamkuma wifey amejiremba as if mnatoka kumbe amejipendezesha tu kukufurahisha. Huwa napenda sana hii. Sio unarudi unakuwa unajua utamkuta kavaa dira na unamkuta hivyo hivyo kila siku. Inaboa.
     
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    umeona enh?
     
Loading...