Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitoto vya kibongo kumbe vitamu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Juan San Roman, Apr 4, 2012.

  1. J

    Juan San Roman Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mm ni msomali by nature, nilikua nje ya nchi kwa masomo so nimerudi kama about three months ago, napiga kazi kwenye kampuni mmoja ya simu hapa Dar (Tigo), well nilikua sijawahi kuwa na romantic relationship na msichana wa kiswahili, nilivoonjeshwa mara ya kwanza 2 na binti mmoja hapa kazini, nilipigawa ile kinoma,zamani nilikua na dhana ya kuwa mabinti wengi wa kibongo hawathamini mapenzi bali pochi, ila kwa sasa nimejua wako poa sana...am enjoying my self now....my face book account is Kaluun Maysar!!!!!!!!!!!!!!!!!:yell::yell:
     
  2. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mh! Dah! Nakosa hata la kucomment, aniways hongera, ila account name yako ya facebook umeweka ili? Yaani kusudi kuu ni?
     
  3. J

    Juan San Roman Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i am looking for freinds.....u can add me babe S
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    na sisi tunahamu ya kuwala wasomali pure sii wale wa temeke au mtoni kwa azizi alli utatusaidiaje ku connect na hao girls wa kisomali?maana mkimuona tuu na mswahili eti mnamtenga how comes wakati nyie mna faidi dada zetu tena kwa mitandao yote?
     
  5. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 477
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nadhani wewe tabia yako ni mbovu sana angalia maneno yako unayotakiwa kuongea na wenye dada zao maana unahatarisha usalama wa dada zako umesoma lakini hujui ya kuongea katika halaiki/mtandaoni.
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni PM basi contact zake za hako kabinti ka kibongo ili nami nifaidi
     
  7. J

    Juan San Roman Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna noma bongolala ni mdomo wako tu...kama uko uko good in expressing yourself utawapata, by the way nawakubali sana vidosho vya kibongo....vinanikosha ile kinoma.....
     
  8. J

    Juan San Roman Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oyaaa kuwa na heshima...she is my girl...we viiiipiii
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Ili avitavune vitoto vya kibongo zaidi.
     
  10. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiran nafmale wa delo
     
  11. J

    Juan San Roman Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wankusalamay
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ashshshshshshsh!
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    unapoona mtu azungumzia rangi yake.......mimi ni msomali etc etc.............kwa maana ya race....................na anatudobosha na keki ya watu ambayo kaonjeshwa.......................khalafu anajivunia kuwa na mkono wa birika ujue................kwa maana ya kumgeuza mtoto wa watu kuwa THB.....you ought to know that trouble is looming just in the horizon.............
     
  14. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    saaana tu duuh ulikua hujui?
     
  15. Mukhabarat

    Mukhabarat Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    al shabab wameanza kujipenyeza polepole!
     
  16. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sio inshu mwenyewe nilikuwa na Msomali alikuwa mwanafunzi somewhere, walahi ni wazuri ajabu.
     
  17. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ....msomali wa ilala labda...mana umejimegea utumbo mtupu hapa!...sasa umepost hii ili iweje yani?
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    So itatusaidia nini na nakushangaa kwakujisifu kwa uzinzi wakati wenzako akina stive jobs wanagundua vitu adimu na vyakuingiza hela hawajisifu, kweli akili ya mwafrika ninashaka nayo
     
  19. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Unaweza kuanzisha thread nyingine ya kutafuta marafiki, utapata wengi tu
     
  20. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mie Mtanzania by naturalization + birth. Gal wangu aliyenifundisha ku-do ni msomali. Japo hatukuendelea baada ya kumaliza A-level dah inaniuma sijui karudi Somalia?
    I wish nimpate bado hajaolewa!
    I remember her mpaka chembe ya moyo inauma as if inachanwa.
     
Loading...