Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitoto vingne bana!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Perry, Jul 26, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mtoto kamuuliza babake:eti baba,unataka kuanza tena shule?baba akauliza:kwa nin umeniulza hvyo?mtoto akamwambia:"jana uthiku niliskia ukimnong'oneza mama,eti kama anapenda muende la pili...!"hvi baba mimi niko la nne wewe na mama itakuaje mwende la pili?uthikubal hata kdogo..
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    ha haa haaa...najuuuuta kupanga chumba kimoja.!! mitoto mingine bana inazuga imelala kumbeeee
     
  3. M

    Mchaga wa ukwel Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HIYO NOMA. Sikia na hii., Wakat baba anafika golini, akatoa nje maana hakutaka kutengeneza mtoto,sasa mtoto akawa amelala,akataman kunyonya. Akashangaa majimaji matam yanamwagikia mdomon,akadhan ni maziwa. Kesho yake alivyonyonya akamuuliza mama yake. Mama mbona maziwa yako si matam kama ya baba? Mama akamuuliza ulinyonya lini ya baba? Mtoto akajibu si jana usiku?? Mama hoi..kwa mshangao...
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    khaaaa hii kali kwakweli hahaha,uswazi noumer
     
  5. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh! Huyo mtoto kiboko. Ha! ha! ha!
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ndo ukome.
     
Loading...