Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitoto navyo vyaandamana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiby, Jul 29, 2011.

  1. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Mawazo yangu nilikuwa nafikiri maandamano ni mpaka yapangwe na kutangazwa siku ndio yafanyike, kumbe sivyo.
    Jana wanafunzi wa shule mbili za msingi wilayani Temeka waliandamana , wakitaka kupeleka kilio chao ikilu. Hii ni baada ya wenzao wawili kugongwa na pikipiki na gari hapo jana. Walikuwa wakiimba peoples power na kuitikiwa na wenzao mpaka kieleweke, tunataka matuta. Achilia mbali wabongo tunachofahamu ni matuta barabarani kupunguza speed ya magari tofauti na nchi za wenzetu wanaajiri watu maalumu katika vivuko vya mashule ama wanajenga madaraja ya juu ama ya under ground, hapa kwetu hata hilo la matuta halitekelezeki. Kilichonifurahisha sana kwenye hii habari ni pale kuona gazeti la majira limetoa picha ya police wakiwa wamewashikilia vitoto vitatu kuvipeleka kwenye karandinga eti hao ndio vinara wa maandamano. Tanzania tunaelekea wapi?
    Natumia simu siwezi rusha picha iliyopo katika gazeti la majira, naomba yeyote atusaidie kuiweka hiyo picha hapa maana ndio utamu wenyewe.
    .
     
  2. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yana mwisho; mpaka kieleweke under "people's power". Hata watoto wana haki ya kuandamana, bila hivyo nani atawasikiliza hapa bongo?
     
  3. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huu utawala wa mara hii kwakweli utakuwa na historia ya ajabu sana
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    [TABLE="width: 1%"]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD="width: 1, bgcolor: #999999"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 100%, bgcolor: #999999, colspan: 3"][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 1"][/TD]
    [TD] [​IMG]

    [​IMG]





    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Hivi "vitoto" ndo viliondoa utawala wa wachache South Africa wakati wazee na Vijana wako club na kwenye sheebens wanastarehe kama siti tunavyokuwa chini ya muti au container bar
     
  5. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ni kweli wakati kina ndugai na Simbachewene wakijisahaulisha kwa makusudi haki za uhai wa raia ghafla wataangukiwa na nguvu ya umama wa vitoto na vijajana wa nchi hii. Wao leo wanaamrisha polisi wawaue raia kulinda utawala dhalimu lakini siku ikifika hata risasi hazitatosha, kwani zingelitosha A. Kisini wasingelimwangusha kaburu.

    .
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,814
    Trophy Points: 280
    kule SA vitoto vilipigwa sana ila baada ya udhalimu sasa hivi vile vitoto vinaonekana kuwa ni mashujaa...people's............................
     
  8. Nchagwa Chacha

    Nchagwa Chacha Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh kweli hamna kulala
     
  9. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hawakawii kusema maandamano hayo yamechochewa na CDM.....magamba ni wavivu wa kufikiri mno.
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Madereva wa Tunduma na Madereva arusha wote waliimba Peoplesssssssssss Powerrrrrrrrrrrrrrrrr imeshaingia kwenye damu ya watanzania hakika hakuna kulala mpaka kieleweke
     
  11. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa ninavyo fahamu mimi maandamano ni mpaka yabarikiwe kisheria. Vinginevyo inakua ni mgomo au fujo tu zilizo pangwa na kundi la watu fulani. So kama tafsir hyo ni sahh basi wale watoto hawakuandamana bali walifanya mgomo. Na ndio maana askari waliwashikilia vhnara wa fujo hzo. Aidha ningependa kama wange wapiga virungu.....kama wangeendelea na fujo ni halali kutumia mabomu ya machozi....ndio mana hiyo ingeleta fundisho...yaani vitoto tu vinaanza upuuzi je vikikua?
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Aiseeeh
     
Loading...