Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitisho vya serikali ya awamu ya nne kwa watu wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkulima wa Kuku, Dec 16, 2011.

  1. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Maandamano yanapingwa kwa nguvu zote na kujaribu kuaminisha watu kuwa yataleta vurugu na uvunjifu wa amani.
    Wanafunzi vyuo vikuu wasiulize swali lolote hasa kuhusu mambo yasiyoenda vizuri "Wewe si umekuja kusoma? Umekuja kufanya siasa hapa? Mnatumiwa tu na wapinzani" Ndiyo hoja ambazo hutolewa ili kumnyamazisha mnyonge asiseme lililo moyoni mwake. Kama jina lako limeandikwa kwa penseli (si mwenzetu au mtoto wa mwenzetu) basi huna haki ya kuzungumza lolote mahali popote. Wanafunzi wakitaka waitishe maandamano ya kuusifu utawala uwe wa chuo au wa serikali, basi vibali vitatolewa hapohapo.

    Hizi ni dalili za serikali fisadi, uongozi fisadi nk. Katika wote waliofukuzwa hakuna hata mmoja aliyemtoto wa kigogo (yaani mtoto wa mtu mwenye jina). Wale watoto wa vigogo wao hupewa mikopo bila ya maswali...watoto wa mlala hoi mpaka aipate!!!!

    Kuna tatizo hapa ndugu zangu ambalo ni lazima tulione kwa haraka. Mbona ni rahisi kupambana na wanaodai haki lakini si rahisi kupambana na mafisadi? Ningelifurahia kusikia wale wanaokula rushwa wanafukuzwa mara moja kama wale walioandamana kudai haki ya kutoa ujinga. Kinyume chake, virungu kwanza, vitisho, kufukuzwa, ili na wengine wasije wakadai tukaonekana hatuwapi haki zao...Huu nao ni ufisadi.
    Nawasilisha.
     
  2. M

    MCHUMIA NCHI Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa.
     
  3. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Hiii post yako kila nikiisoma natamani hata kulia. Hebu usiweke tena post kama hii naweza kumuiga yule kijana wa Kitunisia
     
  4. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Cha kufanya mnakijua! wabongo woga mtaacha lini? Born free but living in bondage....break the shackles!
     
  5. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka pale Vyuo vilivyofungwa wakati wa Uchaguzi Mkuu wa mwaka jana.
     
Loading...