Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitisho vya Mwigulu vyamng'oa Mwenyekiti wa CHADEMA Wilaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Imebidi, Aug 17, 2012.

  1. I

    Imebidi JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CHADEMA wana kazi kubwa huku Iramba Magharibi. Miezi miwili iliyopita Mwenyekiti wa Wilaya wa CHADEMA alibambikiziwa uchawi nyumbani kwake huko Kijijini Kisana. Wanakijiji wakakusanyika na kutaka kumpiga akakimbia. Tangu kipindi hicho amekuwa akijificha. Watu walidai kipindi hicho kwamba mpango ulisukwa na Mwigulu ili kumchafua na kuharibu taswira ya CHADEMA kwa kuonyesha kwamba viongozi wa CHADEMA ni wachawi! Watu hawakuamini sana.

    Sasa mhe Mwigulu amerudi juzi Bungeni na ameanza mikutano katika Jimbo lake. Juzi Mwenyekiti aliitwa akaambiwa kama anataka atulie nyumbani aache kutangatanga kama kunguru arudishe majeshi na yeye Mwigulu atamsafisha kwa sababu mpango mzima anaujua. Kweli, kijana wa watu amejisamisha leo kwenye mkutano na kutangaza kwamba, kwa maneno yake, 'anarudi kwa baba'. Kwa hivyo Mwenyekiti wa Wilaya wa Iramba Magharibi, Bwana Sembe, leo amesalimu amri kwa vitimbi vya Mwigulu na kukamata kadi ya magamba.

    Nawapa angalizo CHADEMA: Katibu wenu wa wilaya pia yupo njiani. Actually huyu alikuwa CCM siku zote na amekuwa akitumiwa kuwachota CHADEMA. Sasa inasemekana CHADEMA wamesimamisha ruzuku kwa muda kwenda wilayani, na leo ameripoti kwa mabosi wa CCM hapa wilayani akidai kwamba kama ruzuku hamna hana haja ya kuendelea kubaki CHADEMA. Anasema bora yeye aondoke arudi rasmi na kuwazika CHADEMA hapa wilayani. Hii nimeipata mwenyewe kwa viongozi wa CCM waliokuwa wanaongea kwa kucheka na kutusema sisi tunaoshabikia CHADEMA hapa Kiomboi.

    Kwa kifupi: CHADEMA ina watu wengi sana hapa Iramba Magharibi lakini haina VIONGOZI. Viongozi wengi wilayani wapo mfukoni wa Mwigulu na anawakatia kila akija. Ni vizuri kumuwahi huyu katibu mkampiga chini kabla Mwigulu hajamrudisha rasmi. Ni ushauri tu.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mkuu si uanze wewe kuonyesha njia, maujanja yote utayapata hapa hapa jamvini, na huyo mwigulu hawezi kukufanya kitu ukiwa jamvini!! tafuta network yakwako, tengeneza then nguvu ya umma mbele!!
     
  3. m

    mwimbule JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    WATAKAOLETA MAGEUZI NI WANANCHI WA KAWAIDA WAACHE WAJIDANGANYE KWA KUCHUKUA VIONGOZI KWANI HUKO HAKUONGEZI KURA ZAO.vITISHO NI KAWAIDA KWA MTU ALIYEFIKIA MWISHO KISIASA.CCM BYEBYE
     
  4. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 389
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Who the hell is mwigulu? Acheni woga huyo bingwa wa kuropoka akipiga colabo na lusinde kibajaji pori aka darasa la saba. anawaogopa ndo maana anafanya hivyo chadema z a threat to ccm. Stand strong n lead others jf ipo kuwapa mwongozo

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  5. Q

    QARBU Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao viongozi naona wako after money zaidi, hata hivyo tunahitaji viongozi wazalendo zaidi wenye kujenga hoja majukaani katika kuwatetea wanyonge
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,165
    Likes Received: 3,425
    Trophy Points: 280
    huyu mwigulu si ndio mtunza hazina wa ccm,basi atatumia gharama kubwa sana kujiokoa na M4C.
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,062
    Likes Received: 3,602
    Trophy Points: 280
    Kuna ukweli kuhusu mwigulu kuhusika na EPA, fuatilieni fedha chafu mtakubaliana nami.
     
  8. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    kanu ilkuwa na watu kama hawa dakika za mwisho wakajikuta wako wachache nao wakakimbia .
     
  9. C

    CHIEF MVUNGI Senior Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I hate this man and I hate CCM
     
  10. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Haana maana,yeye ni mtu 1 kati ya 1000!then by then who is he?hana lolote hana chochote!akadeki choo cha Mwingulu,ndo atajua ubaya wa kurudi ccm
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    huyu Chemba ni mpuuzi saaana! Ngoja niku PM namba za viongozi
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,245
    Trophy Points: 280
    Huyo kamanda gani anatishwa na Mwingulu(burn)?
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Tusimlaumu mwigulu ambaye kazi yake ni siasa,tumlaumu mwenyekiti alieamua kwa akili yake mwenyewe kurudi kundini.
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Watu kule iramba wameistukia chadema kufuatia mauaji waliyoyafanya kule ndago ambapo mwenyekiti wa vijana wa ccm aliuawa.
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wakulaumiwa ni aliejivua gwanda sio aliemvisha uzalendo
     
  16. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wana mpango mkakati baada ya bunge kwisha wafanye hujuma ya aina yeyote kwa cdm nchi nzima wanaanzakuwapa pesa viongozi wilayani wa cdm mtasikia mengi mwaka huu.
    wamesahau kabla ya uchaguzi 2015 kuna chagzi ya chama hata hivyo cdm wapo kibao si mtu mmoja
     
  17. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwigulu ni nini wakuu?
     
  18. m

    magohe JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    huyo alijiunga na chama cha magamba kwa biti la chizi nchemba si kiongozi mpambanaji bali lilijichomeka ndani ya cdm kama kibaraka.atembee mpuuzi huyo!!_
     
  19. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Safari ya Ukombozi ina Mengi sana, msitishike, Amini kile unachokiona ni sahihi mwisho wa siku kitakulipa.

    Bado wengi watatishika na kwenda CCM, na wengine watatangaza kuwa Siasa haiwalipi

    (Mfano Dada yangu Nakaaya, aliama Chama kwa Busu na mbwembwe nyingi, akaporomoka kisiasa na kimuziki pia, Kupitia Mkasi akatangaza kuwa siasa haimtoi kakaa pembeni, sababu ni aibu ya kurudi CDM).

    Singida msitishike, Arumeru walikuwa waoga sana, walitishwa sana, wale wachache walobaki na msimamo sasa ndio washindi.

    Muda ndio kipimo.
    MSIOGOPE
     
  20. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    duh...si utani ..mwigulu kweli ni mwigulu
     
Loading...