Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viti Maalumu vya Ubunge na Udiwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by IshaLubuva, Mar 22, 2010.

  1. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Imeshakuwa ni muda sasa tangu ilipoamuliwa kuwapatia wanawake upendeleo wa kuwa na nafasi za Udiwani na Ubunge zijulikanazo kama Viti Maalum. Oktoba mwaka huu wa 2010 tunaendaq kufanya uchaguzi wa madiwani, wabunge na Rais. Ningependa wana JF tujadiliane kuhusu nani hasa anayenufaika na nafasi hizi za viti maalum? Je, ni kweli kuwa wanawake wa Kitanzania wananufaika kwa namna yoyote? Mbona nafasi hizi zimeendelea, kwa kiasi kikubwa, kugawanywa miongoni mwa wake za wakubwa tu?. Je, kuna haja ya kuendelea kuwa na nafasi hizi?
     
  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wanaonufaika ni hao wake za wakubwa ambao wameona viti maalum ni sehemu ya ajira. I dont know why someone is an mp on special seats for 15 years na bado anang,ng,ania tu kugombea hadi 2010.whyyyyy?
     
Loading...