Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viti maalumu vya bunge hili chadema 32 ??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muchunguzi35, Nov 5, 2010.

  1. M

    Muchunguzi35 Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge lilokwisha CCM ilikuwa na idadi ya viti 80.Je kwa bunge lijalo watakuwa na viti vingapi kutokana na JK kupolomoka asilimia ya ushindi kutoka 84%- 61% Je cccm imekula kwao au ????
     
Loading...