Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viti maalum- CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lepanetta, Jun 4, 2011.

  1. l

    lepanetta Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii ni haki? CHADEMA ina kiti zaidi ya kimoja katika mkoa wa Shinyanga lakini haina mbunge wa viti maalum kutoka katika mkoa huo ilhali Mkoa wa Singida una Mbunge wa viti maalum wakati ina mbunge mmoja tu wa jimbo tena mbunge huyo ni kaka wa mbunge wa viti maalum> Nisaidieni hili!
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Next time gombea viti maalum
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    CHAMA CDM kilipata kula nyingi za urais mkoa wa shinyanga pia wapo wabunge kutoka mkoa huo
     
  4. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Rudi!
    Kamwambie aliyekutuma "wamekataa kunifungulia"
    Labda anaweza kukutuma jingine.
    Usife moyo, Mdanganyika wewe!
    Kumbuka usemi usemao: "Mwenda bure, sio mkaa bure, huenda ........"
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    ambaye hatacheka hapa ujue ana matatizo.inabidi jamaa apewe website ya chadema apeleke maombi
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    sitting alowanzzzzz ndio unazimezea mate?
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    huyu tena
     
  8. l

    lepanetta Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wa Chama cha domokrasia na Maendenyuma aka Chama cha Mazishi jaribuni kujibu hoja acheni jazba na hasira!
     
  9. The sage

    The sage Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa zinajibiwa hoja sio upupu! Siku nyingine fikiri kwanza halafu leta hoja.
     
  10. The sage

    The sage Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa zinajibiwa hoja sio upupu! Siku nyingine fikiri kwanza halafu leta hoja.
     
  11. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi hujarudi tu Mirembe hospital toka utoroke? Mura ujue sasa tutakupigkha!!
     
  12. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Haya ndio matokeo ya PUI (Posting Under Influence ). Unatumia kilevi gani?
     
  13. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Rev, hakyianani ulasekya na bafile!! (utachekesha na walokufa)
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hii topic ilishajadiliwa hapa.
     
  15. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hana jipya huyu jamaa labda anatafuta jukwaa lakutokea nyuzi kama hizi si zakuchangia chochote never argue with a fool.
     
  16. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hana jipya huyu jamaa labda anatafuta jukwaa lakutokea nyuzi kama hizi si zakuchangia chochote never argue with a fool. Maana mwehu hukufanya uonejane mwendawazimu.
     
  17. Josephine

    Josephine Verified User

    #17
    Jun 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tabia za watu wenye symptoms au element za ki CCM utazijua tu.

    1.wanapenda kuongea maneno bila kupima wanachoongea.
    2.Wavivu wa kusoma na kufanya utafiti wa mambo.
    3.wepesi wa kutoa taarifa ambazo hazina uhalali.

    sasa hapa ulitaka ajibiwe nini?maana taarifa yake haina ukweli inaonyesha hakuifanyia utafiti.

    Naomba nimpe homework Atafute Mbunge wa chadema anayeitwa Recho Mashishanga ametokea wapi?Na maombi yake yamepitia wapi?
    halafu tutamjibu vema.
     
  18. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #18
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    josephine nimeipenda ujumbe wako hongera aliyekuja na hii hoja anaonesha ni jinsi gani alivyokurupuka ila nashukuru umemjibu vizuri thanx i appreciate
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    we mchunga mbuzi uwezo wako wa kumsaidia mtu ivi upo chini kiasi hichi! Nakushauri post zingine kama mtu kaomba kuelimishwa na wewe elimu hiyo hauna uwe unakaa kimya.
     
  20. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wana Jf mada iliyopo sasa sio viti maalumu mada kuhusu kuhojiwa mapacha watatu na pius msekwa..mafisadi wanahojiwa na fisadi
     
Loading...