Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viti Maalum CCM: Mrs. Jafaray amekumbukwa??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 10, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Naomba kujua kuhusu Shyrose Bhanji.

    Amekumbukwa au amechinjiwa baharini tena?
     
  2. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hayumo kwenye listi
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    ..............katoswa !!! Du!!
     
  4. r

    rmb JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hajui kula na kipofu huyo! nasikia mengi sana kuhusu yeye na vigogo wengine, mwenye details za uhakika amwage basi
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi naomba mwenye kufahamu anitajie wabunge wa viti maalumu CCM?
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu hayo hapo
    Kutokana na Nec kuitengea CCM nafasi 65, majina ya wanawake ambao wana nafasi kubwa kuwa kwenye orodha ya uteuzi ni Mwenyekiti wa Umoja wa Wanawake Tanzania (UWT), Sophia Simba, Gaudentia Kabaka, Ummi Mwalimu, Agness Hokororo, Martha Umbulla, Lucy Mayenga, Faida Mohamed Bakari, Felista Bura, Kidawa Hamid Saleh na Stella Manyanya.

    Wengine ni Maria Hewa, Hilda Ngoye, Josephine Genzabuke, Esther Midimu, Maida Hamad Abdalla, Asha Mshimba Jecha, Zarina Madabida, Namalok Sokoine, Munde Abdallah na Benardetha Mushashu.

    Pia wamo Vick Kamata, Pindi Chana, Fatuma Mikidadi, Getrude Rwakatare, Betty Machangu, Diana Chilolo, Fakharia Shomari Khamis, Zaynabu Vulu, Abia Nyabakari na Pudenciana Kikwembe.

    Lediana Mng'ong'o, Sarah Msafiri Ally, Catherine Magige, Tauhida Galos Cassian, Asha Mohamed Omari, Rita Mlaki, Anna Abdallah, Fenella Mukangara, Terezya Huvisa na Al-Shaymaa Kwegir.

    Margreth Mkanga, Angellah Kairuki, Zainab Kawawa, Mwanakhamis Said, Riziki Lulida, Devotha Likokola, Christina Ishengoma, Mariam Mfaki, Margreth Sitta na Subira Mgalu.

    Rita Kabati, Martha Mlata, Dk Maua Daftari, Elizabeth Batenga, Azza Hamad, Mary Mwanjelwa, Josephine Chengula, Bahati Abeid, Kiumbwa Mbaraka na Roweete Kasikila.

    Anastazia Wambura, Mary Chatanda, Rosemary Kirigini,
    Mariam Kisangi na Kemilembe Lwota.

    Walioko katika hati hati ya kutokuwapo kwenye orodha hiyo ni Tinner Chenge, Mwandishi wa habari, Kaslida Mgeni, Mboni Mhita na Janet Masaburi.

    Kwa upande wa Chadema, 23 wenye nafasi kubwa ya kuwepo ni Lucy Owenya, Ester Matiko, Mhonga Ruhwanya, Anna Mallac, Paulina Gekuli na Conchesta Rwamlaza.

    Wengine ni Suzan Kiwanga, Suzan Lyimo, Grace Kiwelu, Regia Mtema, Christowaja Mkinda, Anna Komu, Mwanamrisho Abama, Joyce Mukya, Leticia Nyerere na Chiku Abwao.

    Pia wamo Naomi Kaihula, Grace Kiwelu, Rose Kamili, Christina Lissu Mughiwa, Raya Ibrahim, Philipa Mturano, Miriam Msabaha, Rachel Mashishanga.


    source mwananchi
     
  7. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mageuzi, kwani wewe unaishi wapi? CCM viti maalum wamechaguana kila mkoa wawili wawili ulikuwa wapi? Mimi natoka mkoa wa Iringa nakutajiwa Mkoa wangu:
    Mkoa wa Iringa ( Old Iringa)
    Wabunge Viti Maalu kupitia CCM ni : 1. Lediana Mafuru Mng'ong'o 2. mrs. Kabati (Semotto)
    Na Mkoa wa Iringa (Mkoa mpya wa Njombe) Wabunge viti Maalumu ni: 1. Pindi Chana 2. Rose Sitaki Nyato

    Mikoamingine siijui.
     
  8. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba ufafanue, unataka ajikombe au ajirahisi.
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mjengoni hapana labda ukuu wa Wilaya
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Angewakilisha Benki kama NGO manake ndio tiketi aliyoingilia Ritta Mlaki na Anna Abdallah sijui wanafanya kazi na NGO gani zamani alikuwa Shamsa Mwangunga nae simuoni naona nko wamemtosa nini
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...