Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitengo hivi vipo Wizara gani? Elimu ya Juu, Utamaduni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msanii, Nov 24, 2010.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    UTAMADUNI....

    Kwani kikwete ametangaza wizara zake kama amekurupuka usingizini due hakuna wizara aliyoipangia kusimamia shughuli za utamaduni na wasanii.
    au ndo tumeachwa huria??

    last era aliiweka chini ya wizara ya habari na michezo, Mkapa na wenzake waliiweka chini ya wizara ya elimu.
    lakini mkwere baada ya kuwatumia bongofleva kumpigia kampeni na kuwaahidi kuwasaidia kila hali ameishia kuwachinjia baharini kwa kutowapangia wizara itakayoshughulikia masuala yao
     
  2. M

    Mwaihele Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nampongeza JK kwa muundo wa baraza lake japo kuna sura moja (Sophia)kwa maoni yangu ingeachwa ili iendelee kuwajibika ktk maeneo mengine.

    Nimeshindwa kuelewa Elimu ya Juu ipo chini ya wizara gani? msaada wana JF
     
  3. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ipo Elimu toka enzi za maghembe
     
  4. G

    GANO New Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    UTAMADUNI....

    Kwani kikwete ametangaza wizara zake kama amekurupuka usingizini due hakuna wizara aliyoipangia kusimamia shughuli za utamaduni na wasanii.
    au ndo tumeachwa huria??

    last era aliiweka chini ya wizara ya habari na michezo, Mkapa na wenzake waliiweka chini ya wizara ya elimu.
    lakini mkwere baada ya kuwatumia bongofleva kumpigia kampeni na kuwaahidi kuwasaidia kila hali ameishia kuwachinjia baharini kwa kutowapangia wizara itakayoshughulikia masuala yao
     
  6. 2

    2 heads up Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Elimu sio muhimu sana kwa watanzania", nafikiri ndio alicho waambia JK washikaji wake.
    "Wakielimika watatusumbua sana hawa, si umeona uchaguzi walivyotutoa jasho?"
    "By the way yule mwenye SLAA yuko wapi siku hizi?"
     
  7. 2

    2 heads up Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muundo wa baraza lake la mawaziri haliridhishi hata kidogo! Ni kupeana ulaji tu! Serikali bado ni kubwa sana!

    Vuvuzela hawezi kuachwa, ila inabidi aongezewe ulaji: Mbunge SADC, uwaziri, nk
     
Loading...