Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitanda vya Sita kwa Sita: Chanzo cha ndoa kuvunjika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzalendo JR, Oct 1, 2012.

  1. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Enzi zetu sisi ndoa zilikuwa hazivunjiki! Mimi na bibi yako tumekuwa tunagombana lakini usiku ilikuwa lazima tupatane! Tukiamka asubuhi tu wapya mapenzi yanaendelea kama vile hakuna lililotokea jana.

    Pamoja na mapenzi ya dhati yasiyo angalia kitu kama yenu kitanda chetu cha kamba cha futi tatu kwa tano kimetufanya tumekuwa karibu sana! Tunagusana hata kama tumeudhiana, bibi yako anasikia harufu ya jasho langu na mimi nasikia la kwake, akiguna namskia akigeuka ananigusa, usiku kucha joto lake joto langu. Maisha yamekuwa ya raha mustarehe.

    Nyie ndoa zenu hazidumu kwa sababu ya vitanda na sio wavumilivu, lakini wengi wenu mnaingia kwenye ndoa mkiwa tayari mmesha wahi kupenda sana watu wengine kuliko mlio waoa na hivyo inawawia vigumu kuwasahau kirahisi.

    BABU HAPA KWENYE VITANDA PAKOJE?!

    Nyie vitanda vyenu ni sita kwa sita, ama tano kwa sita! Hivi vinamkaribisha shetani! Mwenyezi mungu anasema "wawili wakishikamana yeye anakuwa kati yenu" vitanda vyenu vinavunja ndoa zenu!

    Unakuta mmeudhiana, vitanda vyenu vya sita kwa sita wakati wa kulala mmoja yuko kule mwingine yuko huku katikati nafasi! Hapo katikati analala "shetani" upande wa kule mke anamuwaza mtu wake (john/ally) upande wa kule mume ana muwaza mtu wake (maria/asha), hawagusani, hawapeani joto, hawapeani harufu za kimahaba maana nafasi ya kitanda inawapa jeuri. Hata wakati wa kugeuka una weza kugeuka bila hata ya kumgusa mwenzako! Hili ni tatizo kwa ndoa, ndio maana mnaachana maana hamko pamoja na Mungu mnapo kuwa vitandani. Mnamruhusu shetani katikati yenu! (Hapa nikakumbuka kale ka mstari ka umombo kanako sema 'nearest is dearest')

    Nakushauri mjukuu wangu! Kama unataka kuendelea kuishi na mkeo hadi uzee kama wangu achana na uleo! Haraka sana fanya hima ubadirishe kitanda.

    ** Haya yalikuwa ni masimulizi ya babu yangu mmoja niliyekwenda kumtembelea kijijjini kwetu Lushoto, pamoja na hayo nikagawa neno la mabadiliko, ameniambia hana hamu tena na ccm, ilibidi nimpatie kadi ya chadema na bendera atundike sehemu anayo otea jua**


    Source: wavuti.com - wavuti
     

    Attached Files:

  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    hili nalo neno!tena neno kuntu!shurti mkilala mgusane sasa na haya mavitanda yetu ya jumbo sijui nini haaya yanafanya mambo yasiwe murua!mambo ya ''bulging from behind'' huyasikii sasa!ahhaahhahahh wapi Kaunga na pacha wangu SnowBall!kujeni huku muone ''bulging from behind'' inavonyimwa eneo la tukio sababu ya ukubwa wa vitanda!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa! Saivi vipo 8 by 8. Ujue zamani style ilikuwa moja missionary, aka kifo cha mende aka mbwa kachoka, hivo basi 4 by 6 ilikuwa inatoshea KABISAAAAA! Ila na hizi design za KICHINA sijui Doggy Doggy, Mbuzi Kagoma, Fungua Dirisha, Blackberry, sijui Kipetite NK NK, Hata hicho cha 8 BY 8 kinakuwa kidogo atiiii, hakitoshelezi kabisaaaa! Ndo maana unakuta watu wana 8 by 8 , ZULIA, KOCHI CHUMBANI NA KIBENCH BAFUNI!!!!!! Kazi kweli kweli!!!!!!!!!!
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    hakuna aliyenuna i hope!hizi style hizi mweh! lara 1 upo dogo?umeamkaje?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    ndoa hujengwa na vitu vingi sio kitanda pekee...
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii ni kweli kabisaaaaaa, unakuta likitanda likubwaaaaa, mpaka mkigombana mnatenganishana na mito kabisa, na bado kila mtu anatoshea kulala! hili nalo neno wallah!
     
  7. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ya siku hzi yamegubikwa na mambo mengi sana... haya ya size ya vitanda yanaweza yakawa sababu ndogo sana kama tone la maji baharini...Kikubwa moody unayoingia nayo kitandani ndio jambo la muhimu aisee..Mkishaudhiana hata mkilala 8*2 ngoma hainogi!..Any ways babu anaongelea zama gani?..Mbona kule kijijini kwetu wameanza kulalia 5*6 long tyme....Nadharia za mapenzi haziiishi...lol!
     
  8. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kunguru afugiki mkuu...hata uweke kitanda cha mbili kwa mbili sijui....binafsi sipendi kubanana...baada ya game tupeane nafasi ya kuinjoi usingizi....
     
  9. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Jaman maisha bila kugombana hayana fleva,,, sometime mnazinguana bana,,,
     
  10. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ila na kitanda imo coz ngoz kwa ngoz joto jotolile lazima kipigike hata kama mmenuniana kesho ni vicheko na kukumbushiana extra time kafunga goli la OFFSIDE, Utasikia "Nilikaba vizuri sana sema ile ilikua umeotea la sivyo penalt ndo zindeamua"......
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kuzinguana kidogo kunaleta flavour eh?
    Mkikaa bila kuzinguana hauoni kama mambo yako sawa?..Hah hah hah
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Enzi za zamani zipi anazozizungumzia huyo babu?

    Hawa sio waliokuwa na wake wengi, mke anakutana na mume mara moja kwa wiki?!
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Na huu uwingi wa vyumba pia unachangia, wanandoa wakigombana basi mmoja wao atahamia chumba cha watoto au wageni.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    sio kila mnuno au ugomvi unamalizwa na kitanda..........
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama kitanda kinaweza kuwa kichocheo cha wawili kutopatana pindi wakiudhiana...
    Tamanio la mwili li ndani ya moyo vivyo hivyo hasira ya mpumbavu hufura kifuani mwake...
    Najua babu yako kakisifia sana kitanda cha 3x5 na kukipamba kuwa kilikuwa kinahusika katika kurejesha upya uhusiano pindi kadhia ya hasira inapochukua hatamu.
    Ninadiriki kusema kuwa Babu yako kama sio kuwa anajifaragua basi amesahu kuwa kwa ukubwa huo huo wa vitanda vyao bado wenzi wa wakati wao walikuwa wakilala ilhali wana hasira.
    Kwa kumkumbusha tu, naomba umuulize babu yako, nini asili ya neno "KULALA MZUNGU WA NNE"
     
  16. Mzee wa kurekebisha

    Mzee wa kurekebisha Senior Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kitanda kikiwa kidogo mwingine anakubali kulala chini, hao babu zetu wenyewe walikuwa wanahama mpaka vitanda maana vile vya kamba vilikuwa vingi chumba kimoja unavikuta mpaka vinne. Pia vipo vitanda vya kamba ambavyo ni vya ghorofa yaani juu na chini.
     
  17. MANI

    MANI Platinum Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Lakini si kulikuwa na upendo wa dhati pamopja na hizo ndoa za mitala mwl?
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Basi hapa tuambiwe kilichopelekea mapenzi ya dhati na sio kitanda.

    Na juu ya hivyo, hayo mapenzi ya dhati hatuna uhakika kama yalikuwapo kweli. Kuwa watu hawakuachana haina maana kuwa walikuwa wakipendana sana.

    Inawezekana kukawa na sababu nyengine zilizowafanya watu kubakia kwenye ndoa, kama kuogopa kunyanyapaliwa na jamii, kuogopa kukosa haki za msingi kama umiliki wa mali na kuishi na watoto.


    Ikiwa leo hii watu wanakomaa kwenye ndoa hata kama wanateseka, itakuwa enzi hizo?
     
  19. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhhhhhhhh umegusa penyewe mkubwa
     
  20. s

    sacha Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Siku hizi ndoa zenyewe ugomvi kila kukicha!.!
     
Loading...