Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitanda kwa bei nafuu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by manyusi, Aug 21, 2009.

  1. m

    manyusi JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Muunge mkono mjasiriamali kwa kununua vitanda toka workshop yetu iliyopo sinza.wasiliana nasi kwa email; akamanyusi@yahoo.co.uk
     

    Attached Files:

  2. J

    JituParaTupu Member

    #2
    Aug 21, 2009
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimevipenda sana lakini unafuu wake ukoje?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu Manyusi ungweka hata angalau bei ya kitanda watu tujipange ndo tunaanza life.
     
  4. K

    Kelelee Senior Member

    #4
    Aug 21, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nice.........bei je?
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2009
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Weka bei mkuu, nimevipenda hata mimi, au vipi Mkuu? Wewe weka uone kama hatujajilipua mapema. ni vizuri, shida ni bei, maana unaweza ukaanza kumtafuta mhusika kumbe bei hatuiwezi wengi.
     
  6. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bei please
     
  7. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jamaani huu ni uuzaji gani....
    mbona watu wengi wako kama huyu jamaa wanatangaza halafu hawaweki bei

    anyway vitanda vyako vizuri...
     
  8. m

    manyusi JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wakuu bei zake ni Tsh 350,000 kwa 5x6 na Tsh 400,000 kwa 6x6 hicho sio rangi yake hiyo mpauko hapo kilikuwa kinaandaliwa kupigwa msasa then vanish.Karibuni wakuu
     
  9. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eeh Fidel mpaka leo hujajipanga? mkuu utazeekea kwa wazazi changamka mpwa.Sisi wengine tulipo anza kazi tu cha kwanza kununua ni kitanda.
     
  10. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    aah mumesahau watanzania tumeambiwa hakuna kulala? sasa vitanda tena duh? au hiyo hakuna kulala sijaielewa?
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu basi nichangie hapa nina 200,000/= nataka nikamate mzigo huo wa mia tatu msaada kusaidiana mkuu na wewe si utafunga harusi wa kukuchangia ni sisi mkuu.
     
  12. S

    Sally Member

    #12
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tunaomba ututumie namba ya simu
     
  13. m

    manyusi JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wakuu bei zake ni Tsh 350,000 kwa 5x6 na Tsh 400,000 kwa 6x6 hicho sio rangi yake hiyo mpauko hapo kilikuwa kinaandaliwa kupigwa msasa then vanish.Karibuni wakuu
    call 0713876210
     
  14. m

    manyusi JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Cell; 0713876210
     
  15. m

    manyusi JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    namba ya simu 0713876210
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    ...kitanda kina nakshi nzuri, uimara wake tu ndio unanitia mashaka.
     
  17. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    KITANDA kizuri mbona ka papi nyingi .kitaweza kweli mikiki ya vijana,je una waranty
    :target:
     
  18. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du hivi vitanda hata mtoto anatoka ana akili
     
  19. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Vizuri kwa kweli................
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama ulikuwa akilini mwangu vile hilo ndolilikuwa swali langu atujaona miguu yake kwani hile ndoinayobeba ktanda
     
Loading...