Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitambulisho vya uraia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by princeamos, Aug 31, 2012.

  1. princeamos

    princeamos Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ndugu zangu mimi ni mtanzania ninaeishi nnje ya nchi ningependa mnisaidie je vitambulisho vya uraia vimeshaanza kutolewa. na je sisi tulio nnje ya bongo tutavipataje?
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nakitaka na sijuhi mjumbe wangu huko nyumbani
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulia badoo!
     
Loading...