Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitambulisho vya uraia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mito, Jul 22, 2012.

  1. mito

    mito JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Wadau naomba kufahamu serikali imeweka utaratibu gani wa kupata vitambulisho vya uraia kwa watanzania walioko ughaibuni. Naona zoezi limeanza Dar (ila sina uhakika kama ni mikoa yote) na watu wameanza kujisajili kupata vitambulisho hivyo. Mwenye taarifa please......
     
Loading...