Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitambulisho vya taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WOWOWO, Apr 27, 2012.

  1. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    MAMLAKA ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA), imesema awamu ya kwanza ya Vitambulisho vya Taifa imekamilika na vitaanza kutolewa mapema mwezi ujao.

    Imesema kuwa uzinduzi wa kutoa vitambulisho hivyo ulikuwa ufanyike jana katika maadhimisho ya sherehe za miaka 48 ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar, lakini ilishindikana kutokana na shughuli nyingi na ukubwa wa tukio hilo.

    Ofisa Habari wa NIDA, Rose Mdami alisema uzinduzi huo unatarajiwa kufanywa na Rais Jakaya Kikwete ambapo wiki ijayo watazungumza na waandishi wa habari na kuelezea utaratibu mzima utakavyokuwa.

    Source;

    HabariLeo | Vitambulisho vya Taifa vyakamilika
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Another amplified EPA.
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Niliukuza na wanzanibari nao watapewa maana hawautaki muungano
     
  4. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vitambulisho kuwa na moja ya nembo za freemasons
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wabongo na free masons bana!! Mnakera bana...
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Wapi Lau Masha?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Muhimu kutambua alama za pinga kristo hili usiingie humo,ma-rais wengi ni mafreemason so ni rahisi kupenyeza ufrimason kwa wanaanchi wake.
     
  8. m

    matunge JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    To me is preparation of the mark of the beast! I mean 666!!
     
  9. Myelife

    Myelife Senior Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ningependa kuona mahesabu ya sheghuli hii ktk ripoti ya CAG 2012/2013
     
  10. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmh mi nna wasiwasi na hizo habari za kutoa vitambulisho mwezi ujao mi toka nimejaza fomu mwezi wa kwanza wakasema watarudi kuchukua finga print na picha hawajarudi tena sasa vitatoka kwa style gani? hizo ni ngonjera tu ngoja tuone kama wameanza kuwa wakweli
     
Loading...