Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitambulisho vya Taifa Vs Sensa ya Makazi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mbeshere, Aug 3, 2012.

  1. m

    mbeshere Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi hivi kwanini tupange foleni ya kuandikisha vitambulisho wakati watu wa sensa watapita kila nyumba kumuhesabu mtu na kuchukua baadhi ya maelezo kwanini form hizo zisiwe ndio za NIDA. badala ya kutumia fedha kibao kwa kazi mara mbili au hao NIDA wahesabu na watu moja kwa moja?

    nawakilisha
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    good point but.....
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watakaogoma si watakosa vitambulisho??

     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Tayari complication zishaanza hapo, vinginevyo lilikuwa wazo zuri sana! Ila hizi ni dili za watu ukiwaambia hivyo hawatakusikiliza wala kukuelewa, kwa hiyo ni kama unapigia mbuzi gitaa!
     
  5. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wewe unataka kuwanyang'anya watu mlo wao. Angalia wasije wakakumabwepande.
     
  6. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo ndiyo mtakumbuka nilishawahi toa maoni humu nikaambulia matusi. Tukitaka kitu kizuri chenye tija na tunachoweza kubana matumizi ipasavyo ni lazima tukubali kufunga mipaka hasa kwa mahitaji nyeti na kutumia fedha zetu za ndani katika mambo nyeti. Fedha za senza zingeongezwa kidogo zingetosha kufanya shughuli za sensa na vitambulisho vya taifa. Hapa lazima tujue anayetoa fedha za vitambulisho ni mingine na anayetoa za sensa ni mwingine. Hivyo hamna wa kumlaumu ila sisi wenyewe kwa kutokuwa na vipaumbele.
     
  7. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi hujajua hii mnayoita sijui sensa, vitambulisho vya taifa, katiba mpya unajua mwisho wake itazaa nini???? Epa iliyotukuka!!!
     
Loading...