Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitambulisho Vya taifa vitapatikana 2015

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kankwale, Aug 6, 2012.

  1. Kankwale

    Kankwale Senior Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkurugenzi wa NIDA Amewaeleza waandishi wa habari kuwa kitambulisho kitapatikana labda baada ya miaka miwili ijayo kwa kuwa hatua zinazofanyika sasa ni za awali kwani hatua za kupata kitambulisho ni:-1.kujaza fomu 2.kamati za ulinzi na usalama kuhakiki fomu3.kupiga picha na finger print 4.kuprint kitambulisho 1st draft ili mwenye kitambulisho afanye uhakiki wa taarifa5.kitambulisho harisi.Itv na tbc
     
  2. gulio

    gulio JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wasioandikishwa jijini itakuwaje
     
  3. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapa kuna ulaji lakini pia chama hakiwezi kukubali vitumike kwa ajili ya uchaguzi 2015 kwani ni HATARI, Same apply to Katiba Mpya
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    usanii mwingi waliplani kutoa vitambulisho mwezi april mwaka huu wameshindwa.
    sasa kama hadi 2015 tena sii ajabu ikafika hadi 2020 bila kupatiwa.
    sababu za kushindwa kutoa 2012 wamesema ukosefu wa fedha sasa 2015 watapata wapi?
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    sasa wakitusumbua nini?? mara ooh tunatoa siku 7 mara ooh siku zimekwisha..watu tukiamka saa 10 usiku daily halafu leo wanatuletea jau!! kweli hawa jamaa na serikali yake ni legelege
     
  6. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Naona wanataka waunganishe gharama za vitambulisho na kampeni za uchaguzi za CCM 2015, hii ndo TZ yetu, lol!
     
  7. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huu ni uzembe sana. Nchi kila kitu haiwezi hadi mkuu wa nchio hiyo kila kitu hawezi na serikali yake haiwezi. Hili taifa nafikiri tubadilishe jina liitwe United Republic of Hatuwezi.
     
  8. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,222
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Chama Cha Mabwepande tumewazea kwa ubabaishaji kwa kila kitu.Kwa hiyo hakuna jipya hapa!
     
Loading...