Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitambulisho visivyo na picha vyahalalishwa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Omulangi, Oct 31, 2010.

  1. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wasimamizi wasaidizi katika vituo wamepata barua katika jimbo la Bukoba Vijijini kuwa kama mtu akija na kitambulisho ambacho hakina picha aruhusiwe kupiga picha.

    Mwanzo katika mafunzo waliambiwa lazima mtu atambuliwe kwa kumlinganisha na picha yake, lakini jana ndiyo ime change.
     
  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ndo mwanzo wa uchakachuaji wa matokeo
     
  3. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili linahitajika lifuatiliwe. Kama mawakala wa vyama vingine wapo, itabidi wao wacheck.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Vilipatikanaje vitambulisho visivyo napicha in the first place?
    Lakini kama kwenye daftari kuu la kituo kuna picha...nadhani si mbaya wakipiga!
     
  5. j

    jrnedy Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwanini taratibu zinabadilika dakika za mwisho! Nadhani mawakala wana haki ya kukataa haya mabadiliko, viongozi wa upinzani mnaongeleaje hili?
     
Loading...