Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitalis Maembe, Carola Kinasha na irene Sanga ndo kina Tracy Chapman wetu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Geka, Dec 31, 2011.

  1. G

    Geka Senior Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ujumbe uliomo kwenye mashairi /nyimbo zao hauhitaji wavae mavazi ya uchi kuutambulisha muziki wao. Kama unafahamu zaidi kuwa huru kuchangia lakini baadhi ya nyimbo zao ni

    Maembe: Sumu ya Teja

    Kinasha na bendi yake ya Shada: Maono album

    Irene Sanga: Mashairi ya wimbo wa mpoto Mjomba

    Tracy Chapman, huyu ni mmarekani na baadhi ya nyimbo zake ni Bang Bang Bang, For my lover, she got her ticket, give me one reason, revolution, mountain o thing
    Chapman.jpg Carola-Kinasha2.jpg
     
  2. G

    Geka Senior Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pia aina yao ya uimbaji unaweza kufananisha na kina hayati fela Anikulapo Kuti- Nigeria na Mzwakhe Mbuli- Afrika Kusini, Eric Wainaina- Kenya

    Bahati mbaya sana, nyimbo za kina Maembe, Ashimba na kina Karola hazipigwi sana hapa nyumbani japo wanabaki kuwa wanamuziki wenye umaarufu nje ya Tanzania
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kama Irene Sanga ndio muandishi wa mashairi ya wimbo ule wa Mpoto uitwao MJOMBA basi mie nimemkubali; message ndani ya wimbo ule ni deep sana!!
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Namkubali sana Carola Kinasha..uyu dada ni zaidi ya kina lady jd..kama unajua muziki lazma utanielewa....unajua hapa bongo kuna tatizo la media kutuchagulia wasanii wa kuwasikiliza,ivyo jamii inanyimwa fursa ya kusikia muziki wa kweli.
     
  5. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mrisho mpoto hajawai kuandika nyimbo yoyote anayoghani,nyimbo zake zote anaandikiwa na mtu anaitwa Mgunga Mwamnyenyelwa(kasoro Mjomba na nikipata nauli) ye anachofanya ni kughani tu..inasikitisha sana hajawai kumpa credit uyu jamaa nakubaki kuchukua sifa zote adi za mtunzi.
     
  6. G

    Geka Senior Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja, media nyingi zimetawaliwa na watu wanaopenda midundo wakati wote na hii labda ni tatizo la kimfumo ambalo tumekuwa nalo, fikiria kwa mfano, mara ngapi umehudhuria mashindani ya mashairi/ghani hapa nchini (na wengi hatujui yanafanyikia wapi)

    Tumefichwa na akili zetu zimefubazwa (arv) na nyimbo za malavidavi tena ambazo ni pipi-jojo, Natamani watu wa media wangekuwa wanatoa nafasi ya kucheza nyimbo hizi
     
  7. G

    Geka Senior Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wanamuziki wachache sana hapa kwetu wanaosema ukweli hasa linapokuja suala la kutambua mtu aliyeandika mashairi (kuimba ni jambo moja), Mpoto hakuandika mashairi yale aliyoghani na sifa kubwa kabeba yeye.

    Tujifunze kwa watu wa taarabu
     
Loading...